Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bro wangu kanichosha sana, nampiga chini leo leo! Nimechoka!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 28, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyu ni kaka yangu kabisa, mama mmoja baba mmoja. Ana miaka 38 na kabla ya kuzaliwa mimi, walizaliwa kaka na dada zangu wengine 2, hivyo mimi ni mdogo wake wa 3, na hapo unaweza kujua tumepishana umri kiasi gani!

    Haileweki. Alimaliza form akafeli. Wazazi walimlazimisha shule akakataa kata kata. Akawa anashinda anazurura na kufanya kazi za udalali huku akiishi kwa sisi wadogo zake. Alikuwa anakaa kwa kaka zangu mwanzo, akawa na tabia za ulevi wa kupindukia na kuiba vitu vidgo vidogo na kusumbua shemeji zake. Tumemkalisha vikao na kumuonya kashindwa kubadili tabia.

    Kila mtu alimchoka tukaamua kumuacha na kuanza kuishi maisha kama chokoraa! Nilimuonea huruma, nikamchukua akae nyumbani kwangu. Nilijaribu kumfungulia miradi ikafa kwa maana ni muhongaji mzuri wa wanawake! Nilimpa hela aenda driving, na kupata leseni ili nifanyie mpango kazini kwangu akala hela zote na leseni hakupata. Niliamua kumtafutia leseni kwa juhudi zangu na kumpeleka akawe dereva kwenye kampuni moja kubwa ya kusafirisha mizigo, akaishia kutumia magari kubebea vimwana. Akafukuzwa kazi

    Sasa kaanza tabia ya udokozi wa vitu vya ndani na kuuza na kuleta wanawake huku akiwadanganya kuwa nyumba na usafiri wangu vyote ni vyake, ila kaamua kuniachia mdogo wake. Na sasa kuna msichana wake kanitumia meseji eti kwa nini nang'ang'ania nyumba na usafiri wa kaka badala ya kujitafutia maisha yangu mwenyewe! Thats is to say, hata wasichana wake wanaamini kuwa mimi ndo ninaishi kwa kaka! Wananisumbua, eti nawabana! - Sijui wana upeo mdogo kiasi gani!

    Sasa mtu kama huyu hasaidiki, nitampeleka wapi? Nampiga chini leo leo. Namfukuzia mbali! Nimechoka!
    Naomba ushauri!


    HorsePower
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Mbona umeshaamua, au unataka ushauri gani tena?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anatoa Tangazo.
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mtimue bila kusitasita
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,629
    Trophy Points: 280
    Damu ni nzito kuliko maji, hayo ni mambo ya Familia, kama ni mali yako ni mali yako tu.......by the way mwenye mali siku zote haitaji kutambulishwa bali status yenyewe itajieleza.

    Usijaribu kuja kuchukuwa ushauri wa Familia hapa jamvini familia zetu hazifanani, labda nikupe mfano mdogo tu nina shemeji yangu niliwahi kumtembelea nyumbani kwake watoto wake wote wapo Uganda shule na mmoja yupo hapa Bongo kwenye chuo kikukuu x, lakini pale nyumbani kwake nilikuta extended family ya watoto 15 wanaomtegemea yeye kura kulala, sasa huyu angeniomba ushauri ningemwambia timuwa wote angalau wabaki wawili, je unajuwa asili ya familia yao?
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama una ushauri mbadala, please nipatie, vinginevyo kanichosha! Nampiga chini!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,470
    Trophy Points: 280
    wewew huo ni undugu sio rafiki huyo, ongea nae na aondoke kwa amani, hapa si mahala pake mpwa
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Unapomuadhibu mtoto si kwamba humpendi, ila unapenda awe na maisha mazuri hapo baadaye. Hivyo kumfukuza kaka yako ambaye hasidiki si kumuonea ni kumtaka ajirekebishe kwani anavuna alichopanda huenda akili ikavujia japo kusikia kwa kenge ni mpaka damu ivujie masikioni, au sikio la kufa...
     
  9. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    jf atutatui matatizo ya kifamilia kama yenu tena uache kuchezea na kudharau jukwa ahili malizana na ndugu zako atuitaji hata kujua umwamwaga ujammwaga ..ukioa njoo tukufunde hayo ndiomambo tunasaidia ahumu mwisho utatanza kutuandikia jamani nimepigwa na mama yangu mzazi...then tukusaidieje???
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hebu ongea na mama vizuri.........nina wasiwasi na hili......samahani kwa kukukwaza
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mpwa umenifungua akili ....!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyu ni ndugu yako tuu hata ukimfukuza utamtafuta tuuu!
    wengine wanahitaji maombi eeeti!
     
  13. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumia busara zaidi. Utamtimua leo, kesho anauawa na wananchi wenye hasira kali kisa kadokoa sufuria la wali. Sijui utajisikiaje?
    Watu wengine wanapata baraka/riziki kwa sababu ya watu wanaowasaidia. Mungu anajua ni mzigo gani ulionao na ndiyo maana unafanikiwa.

    Case yako haitofautiani na ya kwangu, lakini siwezi kukata mkono wangu eti kwa kuwa nimeunyea.
    Kaa naye, usichoke kumkosoa.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ninavyofahamu hili ni jukwaa la MMU yaani Mahusiano, Mapenzi na Urafiki, nafikiri mahusiano ni pamoja na hilo nililoliandika!
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo aliyekuambia ni mbeya NA ANAMUONEA WIVU KAKA YAKO.

    Mnvumilie tu kaka yako huyo!

    Unataka umtimulie wapi sasa?
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna kitu unatakiwa kuelewa,huyo bro wako bado hajapata akili ya maisha,tunatofautiana wengine wanapata akili ya maisha wakiwa wadogo wengine wanapata wakiwa wakubwa,nakushauri ongea naye fresh,kama anakunywa na wewe unakunywa nenda naye mahali agiza moja baridi moja moto pale ndio umpe hayo maneno yako,lakini atakuja kupata akili huyo utamshangaa ndugu,usifanye kosa la kumfukuza ndugu yako ni mbaya kinoma leo kwake kesho kwako
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wacha maneno mbofumbofu wewe, we unataka uletewe habari za demu wangu kaniacha, au mchumba wangu haniridhishi ndo utoe ushauri?
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Miaka 38 jamani bado hajakuwa?
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kituko umeona KITUKO icho eeh!
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    watu wa namna hii wapo kwenye familia kama unaweza kukutana na ndugu wa karibu kuweza kuongea swala hili upate mawazo tofauti kabla ya kumfukuza ikiwezekana umfukuze ndugu wakiwepo kuondoa lawama baadae
     
Loading...