Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BONGO MOVIE is Going to DIE! Kama mwendo ndo huu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by RGforever, Jul 15, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Kwa kuangalia Mwenendo wa Filamu Zetu na Jinsi wasanii wetu ambavyo hawaangalii Mbele na wanachojali ni Pesa pekee.

    Na hata siku Moja hawajaangalia Wenzao wanafanya nini katika Soko kuanzia la Kitaifa mpaka Kimataifa. FILAMU ZA KITANZANIA nazipa Mda tu zitaangamia kama NIGERIA

    CHUKULIA MFANO: RAY

    Juzi juzi tu hapa Ametoa Movie inayoitwa SOBBING SOUND... Katika wakati huo huo anajiandaa kutengeneza filamu kwa ajili ya RAMADHANI. sasa Mimi najiuliza hivi RAY anafanya Video shooting kwa Kufikiria Mwenyewe kama Wenzetu Walioendelea kifilamu au Kwa Matukio.? Mf ukitokea utapeli basi ataigiza UTAPELI? n.k

    [​IMG]

    Sasa hapa ndo utaamini wanatafuta Pesa bila Kuangalia Je atakuwa Wapi Miaka 5-10 ijayo....

    [​IMG]

    Tunaweza kusema Labda mitaji hatuna lakini kama Mtu unapenda kufanya Filamu utakuwa tayari kujitoa Muhanga ili ufike Mbali kimaigizo na Kiteknolojia Kwa kutumia Pesa ulizopata kununua Vifaa na Kwenda Kujifunza Elimu ya Filamu. Lakini kwa Wenzetu ni Ndoto kwenda kuSOMA wanaona wamefika na Wameshakuwa kama HOLLYWOOD.

    Kuna Vitu vingine kama KUTENGENEZA FAKE BLOOD kwa kutumia Chocolate powder and red dye and blue dye ambavyo unaweza kupata Elimu hii YOUTUBE na Kupata Materials kwenye SUPERMARKET zetu. Lakini hili kwa Filamu zetu nyingi mpaka damu za wanyama zinatumika. Sasa badala ya Mtu kuAct Filamu Vizuri anafikiria DAMU ya Mnyama na kushindwa KUIGIZA Vizuri

    LEO hii utashangaa Matangazo ya VODA,ZANTEL,TIGO yanatengenezwa na Makampuni ya NJE kama INDIA. Wakati kuna Makampuni ya Filamu Tanzania ambayo kama Yangekuwa yanateknolojia Nzuri Yangetengeneza hayo Matangazo


    USHAURI KWAO
    Najua Wamefanya Filamu Nyingi na wamepata Pesa. Sasa Waende Kutafuta Ujuzi zaidi na Si kununua MAGARI ya Bei mbaya na NYUMBA za bei mbaya wakati ukipewa hata kazi ya Kutengeneza TANGAZO KAMA LA EPIC BONGO STAR SEARCH KAMPUNI YAKO HAIWEZI

    Mi nauhakika hata Kama M-bongo mmoja au wawili wakienda Kusomea VISUAL EFFECTS/SPECIAL EFFECTS watabadili tasnia ya Filamu Tanzania...ingawa haitatosha watahitajika pia Sound Engineers na Wengine
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa sijawai kumuelewa
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Tatizo hana elimu
     
  4. Type

    Type JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiboko yake ci hayupo! Paka akiondoka panya mwanumwanuuu
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nani apoteze mamilioni kukutengenezea filamu halafu wewe ukakodishe kwa buku, au kununua kwa buku mbili Ubungo?
    Siwashauri tena na tena, kama unataka kutazama real blood angalia hukohuko holiwudi.
    UNYAMA UNYAMANI!
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    napita hapa...
     
  7. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Kama unaependa kazi yako utailinda. JIULIZE movie mpya imetoka Leo BOX OFFICE. Unapata CD yake lini hapa BONGO?? Ndo ujue kuwa Watu kazi zao wanazilinda

    A BUDGET OF $1MIL they Get 5-10times the money they spent..........
     
  8. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    tatizo ni wavivu wa kufikri kabla ya kufanya kitu... movie za bongo siku hizi zimekuwa kama sino za bongo flava
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bora niangalie Tom&jerry
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Aisee! Mara X100000000000000000 kuliko BONGO MOVIE...ya kuonyeshana NGUO na make up,magari na majumba.
     
  11. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    SIDHANI KAMA KUNA MBONGO ANAWEZA HII.
    [​IMG]

    TUNAJUA HIZI TU
    [​IMG]

    NGOJA TUJARIBU KUTAFUTA PESA/Elimu kwa ajili ya KUINVEST KWENYE MOVIE.. Tuepukane na UOZO huu wa sasa
     
  12. D

    Dr.Toy Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, wabongo wengi hawapo serious.
     
Loading...