Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bongo fleva ziinaboa sana

Discussion in 'Entertainment' started by Lukansola, Dec 27, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hivi inakuwaje msanii wa kiume anaamua kuimba kama mwanamke. Mfano wimbo wa msanii mmoja ambaye hata simjui eti analalamika anateswa na mumewe kwa hiyo anaona bora arudi kwao kijijini akaendelee kukata mkaa, halafu eti anasema labda atayempenda hajazaliwa (realistically mwanamke hawezi kuwa na mawazo kama haya maana wao wanazeeka haraka kuliko wanaume kwa kawaida) muziki unatungwa bila kufikiri, halafu utashangaa eti wimbo kama huo una vuma na kuchukua nafasi kwenye chati zetu za kichovu za kibongo.

    Kwa zamani nisingeshangaa kwa sababu hatukuwa na wasanii wa kike ndo maana hata kina Remmy ongala waliimba kama wanawake, lakini sio leo ambapo mtu unaweza kutunga wimbo na kuajiri mwimbaji wa kike.
    Am so frustrated.
    Jadili.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usisikilize!!!
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Seriously..frustrated?? Why...are u a music producer or?
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hi sweetie, siamini kama uwezo wako wa kufikiri umeishia hapo, you may be just kidding!
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bongo fleva is not and will never be music
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    No HEART, am just a music listener, kwani poducers tu ndo wanatakiwa ku demand the best out of music?
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kweli mkubwa, maana huelewi ni kitu gani wanaimba mfano ule wimbo wa shikide wa dully to me hauna maana wala ladha, just rubbish or gabbage to be precise.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Muziki kama sanaa unakazi ya kuburudisha na kuelimisha iwe kwa kukanya,kufunza,kuonya na keleza yaliopo ktk jamii iwe mabaya au mazuri.
    Wimbo unao usemea unaburudisha na unafunza kwa kueleza hali hali huku ukitumia maneno ya kimapenzi ya kufikirika yanayotumiwa na jamii kama you're my angel,usiku silali nakuota wewe nk.
    Sanaa haina miiko unayolalamikia wewe kwa mwanamme kuimba kwa nafasi ya kike nk,
    Nilitegemea utatatizwa na nyimbo za kusifia bangi na mikasi na kujirusha kwa sana lakini unatatizika na jamaa kuimba nafasi ya kike.
    Mwanamuzi bongo uli upate walau chochote lazima ubuni kitu kitawashika watu waupende wimbo wako na ndicho alichofanya jamaa na hii ni duniani kote watu wanafanya hivyo.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unatakaje?
    Kama watu hawana vipaji unataka waazime?
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Hivi ninyi mnajua sanaa kweli? Nakuombeni fanyeni utafiti wa nyimbo toka waliko endelea kama USA na usiishie kumsikiliza R kelly tu nenda ndani tafuta manyimbo ya house, country nk ndio utajua dully kaimba kitu
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu la msingi sasa hivi ni kuangalia soko,sauti sio ishu,ingawa siwatetei lakini kama hana hiyo kipaji
    ya kuimba kivingine atafanyaje?hivi bongo wanaume wangekuwa wanaimba nyimbo laini kama
    boys to men au blues za kina R.Kelly tungewachukuliaje.
     
  13. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuna wimbo mwingine unaitwa muhogo maandazi takataka jtupu
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    vp ndugu demu wako katoswa nini kwenye
    kolabo...
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unapozungumzia Bongofleva ni sawa na kuzungumzia Mdundiko, tena anona mdunduko unaafadhali kuliko huu Uchafu wa Bongofleva. Kama wanataka wawe wanamuziki waende shule wakasomee Music.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukisha sem neno msanii basi hana kosa kosa litakuwa kwako wewe ambae hujui maana ya msanii
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utaendelea kulalamika bongofleva huku mwenzako inapata kipato na hatemei ajira za Jk alizoahidi miaka 6 iliyopita
     
  19. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mbona kina Eminen wanaimba vya ajabu, tena na matusi lakini ndo mnazipendaaa. Acheni unazi.
    Jamaa kaimba, mwenyewe alidhani kaoa kumbe kaolewa. Ametoka ameingiza chake mfukoni, maisha yake yanaendelea. Wewe endelea kukereka.
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
     
Loading...