Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu, hii sasa ni usanii kama serikali ya kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zomanyakahu, Oct 23, 2011.

  1. z

    zomanyakahu New Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu kwakweli inashangaza na kusikitisha, na patwa na kigugumizi kikubwa sana pale ambapo (continues stedents) wanapoambiwa kuwa wanahitajika kusaini ili wawekewe pesa zao. Swala la utata hapa ni kwamba! pesa hizo zinapo fika vyuoni zinapitia kwa (bassa) wa chuo. Tendo linalofuatia ni kukatwa pesa kidogo kwa madai kwamba ni malipo ya benki. Sasa swali la kujiuliza ni kwamba unapochukua benki statement makato hayo huyaoni, na kwa kawaida makato yoyote ya benki huwa yanaonekana kwenye banki statement sasa kwanini makato haya hayaonekani kweny benki statement? mimi na pendekeza kwa viongozi wa serikali za wanafunzi wa vyuo vikuu vyote vyote wafuatilie kwenye Ofisi za mabenki yote na kupata taarifa za mkato hayo tena kwa maandishi ili kuondoa utata huo.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Hapa sasa naona Richmond imetua kwenye mikopo rasmi,wanatafuta pesa za uchaguzi 2015
     
  3. E

    Elai Senior Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo kubwa zaidi ni fedha kuchelewa. Mpaka sasa kuna baadhi ya vyuo continueing students hata kusaini bado (mfano Tumaini Iringa) japokuwa kuna fununu kuwa majina yametumwa wikend lakini hayana cheki. Kweli ni siasa.
     
Loading...