Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya Mikopo Elimu ya juu: Hii ni sawa?????????????????????????? ??????

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Landed Property, May 8, 2012.

  1. L

    Landed Property Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF,

    Naomba msaada kuhusu marejesho ya mkopo toka Bodi Ya mikopo ya elimu ya juu Tanzania.
    Mimi ni mdaiwa wa hii bodi, nimeanza kazi mwaka 2011 December hapa jijini Dar es Salaam.

    Mwajiri wangu anakata 10% ya mshahara wangu kupeleka bodi. Hii itanifanya nimalize mkopo niliosomea katika kipindi cha miezi 11 tu.
    Niliwahi kusikia kwa ndugu yangu miaka kama minne iliyopita kuwa anakatwa kiasi ambacho atamaliza mkopo kwa miaka nane (8).

    Ombi langu ni kutaka kujua kama kuna mabadiliko au ni mwajiri wangu ndio kaamua.

    Shukurani
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mabadiliko yapo hivi sasa wanakata 8% kwa kila mdaiwa tofauti na awali ambapo makubaliano yalikuwa ni kurejesha mkopo katika kipindi cha miaka kumi.
     
Loading...