Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blackberry Problems

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by luvcyna, Jun 6, 2011.

  1. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    wanajamvi habarini..
    Jamani hizi simu za blackberry naona zinanitesa mno,.. naomba kama kuna namna naweza fanya nikapunguza mateso haya tusaidiane pliz..
    inanigomea kwenye internet kila nikijaribu kuingia inadai codes...now najiuliza is it locked? and if it is locked, kuna uwezekano wowote wa kui unlock? naomba mnifahamishe pliz nini cha kufanya.
    Thanks in advance wakuu
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sasa kama iko locked umewezaje kuweka sim card na ikafanya kazi?hebu jieleze vizuri maana mie nina bb mkono wa kushoto na kulia maisha mstari mnyoofu kabisa
     
  3. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure,elezea kiundani zaidi,vilevile waweza download opera mini kupitia desktop then uka install kwenye simu yako,hii inahelp bb nyingi zisizo na service books za internet browser.TAJA AINA YA BB YAKO NA TATIZO LAKE KWA UNDANI ZAIDI.:glasses-nerdy:
     
  4. S

    Soki JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwanini Blackberry zingine especially storm zina tatizo la kutype baadhi ya herufi? na ufumbuzi wake ukoje?
     
  5. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Herufi kama zipi mkuu,toa mfano,jaribu kuelezea kiundani zaidi yaani e.g ukitype herufi D inatokea 5. Muhim kuwa specific cause some problems might be minor n not major!
     
  6. S

    Soki JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu. Ni kwamba huwa herufi zinakuwa kama tatu kwa button moja. mfano abc, def, nk. sasa kuna button nyingine zinafanya kazi na kutype kama kawaida herufi zote tatu. Lakini zingine ukitype haziandiki chochote. siyo kwamba ina type herufi tofauti. Haitype kabisa.Zile inazotype, inatype kwa usahihi.

     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kabisa mm yangi ni kwenye herufi A huwa inagoma kabisa wakati mwingine
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nami nina tatizo hilo yangu ni 9530 strom nitashukuru kwa msaada wako
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,509
    Likes Received: 9,284
    Trophy Points: 280
    Hilo ndio tatizo la kununua simu za kuletwa mitaani. Kanunue mpya, natumia BB (aina tofauti) zaidi ya miaka miwili sasa, na swaaafi hazina tatizo.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hazina tatizo? Mi tatizo la BB linalonikera ni Charge! Battery haikai kabisa! withi masaa sita ya kubrowse kitu kina kata Charge! imebidi ninunue BB mbili ili maisha yawe murua cuz siwezi ishi bila BB
     
  11. S

    Soki JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    BB Storm 9530

     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mimi nina bold 9700 natumia line ya tigo nikipigiwa kuna wakati tunakuwa hatusikilizani wa upande wapili anasema anasikia simu inakoroma sasa sielewi tatizo ni simu au ni mtandao wa tigo ??pse help
     
  13. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama uko sehemu unaserviwa na 3G jaribu kuturn-off 3G iki uwe attched kwenye 2G. Mimi huwa inanitokeaga hiyo
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    BB bwana chagi hazikai kabsaaaaaaaaaaa
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kaka BB storm buure kabisa zinastuck unapo type kwenye screen,ukiona inaanza hivyo jua iko karibu kupelekwa Muhimbili ICU,jiandae kutafuta ingine,katika BB mi nahusu sana Bold ni jembe kaka mwanzo na mwisho though masharobaro hawaipendi eti ni fremu ya picha ,hawezi kuweka kwente vi jeans vyao vya kuvulia vitandani
     
Loading...