Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big Brother StarGame...

Discussion in 'Entertainment' started by Papa Mopao, May 11, 2012.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nimegundua kitu kimoja, katika Big Brother inayoendelea sasa hivi huko Africa Kusini, kuna makundi mawili, la kwanza ni kundi lililojaa wasanii na kundi la pili si la wasanii. Kuna utofauti mkubwa sana katika haya makundi mawili. Kundi la wasanii limechangamka zaidi na wanaoneshwa kwa muda mrefu kuliko lile kundi la pili, vilevile kuna umoja fulani hivi, lile la pili naona kila mtu na time yake, umoja wao si wa kuridhisha.

    Kundi la wasanii lina waongeaji wengi na wacheshi, kundi la pili sijalisoma kabisaaaaaa!
     
  2. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Weka link basi meku.
     
  3. j

    jonydec Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    so what? Au ure giving infomation!!!?
     
Loading...