Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beware of any newz from Mbeya Today..............

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Feb 21, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    IMGP7315.jpg
    Jamani habari ya kutoka Mbeya leo muihakiki mara mbili maana blog moja imetaarifu kwamba waandishi wa huko wamepigwa maji ya mende leo na TBL..............HAPA NI WAKATI WANAANZA TU...na unaweza kuona katika hali ya kawaida mtu hawezi kuwa na glass zaidi ya moja mbele yake.........ikiashiria dalili za network ya Muumba kutoweka na kusheheni ya TBL.............
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Hatiendi kupiga pwombe leo?
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hatari lakini lasama
     
  4. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha roho ipate kitu inapenda wewe
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    ..........wako (wa pili kutoa kushoto) mwandishi-Mbeya..........mkuu naona umewakilisha vyema hapo............
     
  6. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo ni 4 shorts kwa kwenda mbele
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Note book zitasahauliwa...TBL noma yaani hadi wame wa brand na T shirt.
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Biashara ni ujanja!!!! Si mapesa mengiiiiiiiiiii na shule kubwaaaaaaaaaaa
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaaaah hii habari imetulia, inaonyesha ni SAFARI LAGER

    [​IMG]
     
  10. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndo waandishi wa siku hizi hao, hivi hata kama kuna habari nyeti hapo unategemea watoka na nini hapo? Kama si kusifia tu na kuacha news yenyewe! Ndo hawa wa aaaaaaaaiiiittttttttvvvvvvvvvvv!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Tisije lala kwa boma ya mama mukwe!
     
  12. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ni blog ipi
    huyu wa mwanzo ni mwandishi wa tanzania daima mbeya .anaitwa Nyanyembe kama sikosei

    aibu hii watu wa press
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio Pasco & co. watu wa mshiko; bila brown envelope hakiandikwi kitu kuwajuza wananchi!!
     
  14. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aibu tupu, mwangalie huyo wa ktkt. Ana shati, na koti halafu wamemvisha na fulani huu. Kisa hizo bilauri, na huyo dada sijui ndo mTBL maana naona kama anawasanifu vile "kwisha habari yao". T-shirt juu ya koti la suti!!!!
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    IMGP7294.jpg
    Michuzi ya leo cheki kwa maoicha mengine kibao..yaani hapa walianza na glass baadae wakapelekwa kugonga ile ya direct MOJAKWAMOJA........TOKA BOMBANI ...............
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,179
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wameambiwa watest kila brand nini maana naona glass tatu mtu mmoja!
    Inanikumbusha nilipoenda Coca kama denti miaka iyo walitupa brands zote kutest alafu tuwape comment kuna dogo aligonga kama chupa kumi
     
  17. G

    Ginner JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kwann isiende..na leo na pesa mingi kuliko jana
     
  18. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Sasa funda moko halijawaumbua kweli
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  20. 1

    19don JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii si mida ya KAZI kumbe funda 1 linaruhusiwa kazini basi raha
     
Loading...