Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beautiful white City

Discussion in 'Jamii Photos' started by afrodenzi, Jul 15, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmm jiji gani hili??............... limependeza kweli................ dah unanikumbusha mambo ya winta afrodenzi............. na hiyooooo inakuja kwa kazi miezi ya dec-march............. duh, kwa sasa tunapigwa summer tu mpendwa, watu tunavuna nguo siku hizi,................ totoz ndo usiombe mpendwa, paja paja tu suku hizi, takko takko tu, nje nje utadhani hawana wazazi!!................ ikifika hiyo winta ni gubigubi tu kama tunapanda mwezini!!............. kazi ipo nchi za watu jamani................ kumbe kwetu kuzuri, hatuna ma extremes ya weather namna hii!!...................
     
  6. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,046
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    du umenena mkuu, hapa ni paja kwa kwenda mbele, ila subiri hiyo aisikilimu ianza mwezi wa dec mpaka wa may, kudadadeki, utadhani wary wote wamenenepa, layers za kufa mtu, teh teh (layers=kuvaa nguo kadhaaa kuogopa baridi)
     
  7. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,046
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    du umenena mkuu, hapa ni paja kwa kwenda mbele, ila subiri hiyo aisikilimu ianze mwezi wa dec mpaka wa may, kudadadeki, utadhani wary wote wamenenepa, layers za kufa mtu, teh teh (layers=kuvaa nguo kadhaaa kuogopa baridi)
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nikiangalia miji kama hii napata hamu ya kuhama nilipo, mji utasema Yerusalemu?
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    I love Pics... especially beautiful ones... appreciated....
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Hahahaha lolohhPolee naona umeichukia winter ajili ya Mavazi .... winter ina raha yake lakini.. Snow fight, skiing, snow boarding etc..Teh teh teh Naona wazafagilia bikini ma hizo Swimsuit lolz safi..Nadhani wajua kuna kipande Cha dunia sasa ni winter tenaMid winter ...Nimependa na nimefurahishwa na comments Yako santee :)
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Dahhhh Hongereni mnaopata white X- mass.. :)
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Kila sehemu ina raha yake dear Binafsi napenda sana joto la Dar.. :)
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mi nimefikiri ni paradiso
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    You're welcome mamito :) ....
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    You're welcome mamito :) .... Chenk youuuuuuuu
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha lolz.. Preta bana...
     
  17. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ila jamani, winta kama ya dec-April huko kaskazini mwa ulaya , marekani na asia, usiombe kukutana nazo, yyani kutoka nje ni kama kujichovya kwenye ziwa la moto! unakuta magari madogo yamefunikwa kabisa na barafu, mabwawa yameganda maji, barabara zinapigwa maji ya moto na magreda yanapita kukokota snow, miti, maua, vyoote vimeng'ara kwa weupe! kweli Mungu aliumba jamani, acheni Mungu aitwe Mungu!

    Glory to God!
     
  18. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwafrika sana tu, lakini najiuliza kama Mungu angepanga originaly waafrika ndio waishi huko kwenye sehemu zenye barafu hivyo sijui ingekuwaje, nadhani vizingizio vya kutoendelea vingekuwa vingi kweli kweli.
     
  19. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    haha, hapo kwenye bold, ni kweli kuna raha yake,............ unajua wenzetu upstairs wako fiti sana, ni wabunifu kiasi kwamba hata kisago cha winta kimebuniwa michezo yake.............. kuna sehemu sehemu huwa kuna mashindano ya kuogelea kwenye maji baridi wakati wa winta, kuna mashindano ya kuteleza kwenye snow na maji yaliyoganda, kuchezesha wanyama kwenye snow kama vijibwa nk.............. na kwingine wanajenga huts kwa barafu na wana-attract watalii kibao wanakusanya dola tu.............

    ila mkuu winta bana ni noma....... hata kuchungullia nje ni kwa machale............... yaani baridi inakuwa kama inaunguza duh!........... utafikiri unaishi kwenye friza!!!!!!!!........... bora summer bana.......... at least utajiri wa figaz unaonekana live.............

    thanks for the pic.............. its so beautiful!!................
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    mmmmhhh haya bwana mimi bado napenda winter sana ...
    kwa jinsi tu ilivyo si kila nchi au kila mtu duniani amepata bahati
    ya kuona winter barafu kunyesha sana sana twaona tu mvua ya mawe...lolz..
    mmhhh nilichokusoma ni wewe tu unaogopa baridi ... Na unapenda
    zaidi summer ajili ya ma bikini , sijui volleyball in the beach lolz..
    teh teh teh teh sio mbaya kabisa .......i .....
     
Loading...