Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bbm Pin....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Finest, Dec 28, 2011.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wabongo bwana, eti siku hizi kama mtindo wa kuomba namba ya simu umeisha flani hivi...kila mtu utakayekutana nae anakuomba BBM Pin, eheeeee msinifanyie hivyo jamani sio kila mtu ana Blackberry...
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa kweli, hata mie sina msije mkaniomba. Pia huko darisalama pale mbalamwezi beach club waliandaa party, eti bbm party, ukiwa na blackberry basi unalipia nusu kiingilio. ukiwa huna basi unalipa fulu. Ngoja na sie wa nokia torch tuandae ya kwetu
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh ndo wabongo walivyo
    mambo ya kuombana email sijui no ya simu yameisha kwa sasa ni BBM pin
     
  4. G

    Geka Senior Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heh, technolojia na mambo yake, itakuja na skype. Heri ya sikukuu mkuu
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol...kila ninayekutana nae ananiomba BBM Pin wakati mimi nina Nokia ya Tochi haya mambo haya khaaaaa...
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he he
    kuna mmama mmoja ofisini
    nilimsikia analalamikia hili
    anasema lazima mumewe amnunulie BB
    kachoka kuomwa pin ambayo hana

    mie nimeamua kununua zile pin za kufungia nepi
    anayeniomba nampa hiyo.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haujaombwa BBM Pin maana siku hizi hadi kuna party za BBM Pin...dah
     
  8. G

    Geka Senior Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itabidi ununue nyingi sana na uwe nmakini na vidole vyako wakati unawapatia wanaokuomba pin
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    The finest hujambo mkuu,
    sikukuu ilikwendaje huko kwetu?
    nimeona kama ni wewe unayekatakata mbuzi pale kijijini kwetu mkuu.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani hebu tufafunulieni jamani hiyo bbm pin ndo nini?me natumia tochi hapa
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Geka kuna siku nilikutana na mdada mmoja katika kupiga naye stori mwishoni akaniambia "Naomba pin yako" nikasema ebooo Pin ndio nini....akaniambia BBM PIN nikasema tobaaa...
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    TF, mjini kubanana banaa, hebu changamka! Uzuri wa bbm chats inakuwa kama jf tu, hakuna details personal. Ngoja na mie nifanye buying a bb kuwa my new year resolution,lol
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!! Inawezekana kabisa....naomba BBM PIN yako....lol
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongera kama unatumia BB tochi! Ni among blakberry zilizo juu.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol: Kwahiyo next year namba ya simu haunipi tena
     
  16. G

    Geka Senior Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu angekutana na Kongosho ingekaa sawa sana, nadhani kutumia blakberry ndo mpango mzima kwa sasa. Likizo ya sikukuu ikiisha nitakutafuta kaka,
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!! Haya banaaa
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    usipoangalia hapa mjini wanakupasua kichwa.
    Wanakuomba BBM pin huku wanakuletea kadi za michango
    harusi
    sendoff
    kitchen part
    ubarikio
    graduation
    ufunguzi wa nyumba(hapo mtu kajenga siku ya kuhamia party)
    bride shower
    baby shower
    kibao kata

     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mi nawaambia wazi sijui ni kitu gani hiyo maana natumia nokia ya tochi
    sasa mimi na BBM Pin sijui ndo nini
    Sikukuu ilikwendaje mkuu
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kongosho habari za utokako maana niliambiwa ulitumbukia kwenye pipa la ulanzi
    Kuja kuibuka umelewa hujitambui
    Pole sana
    Bado na besidei na unyago na graduation ya chekechea na kumunio duh balaa
     
Loading...