Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC wamemsusa Slaa kabisaaaaaaa!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Oct 26, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jioni hii BBC wamemsusa dr Slaa hawajatangaza chochote kuhusu yeye. Wameokoteza vitu vya ajabu ajabu ambavyo havina mvuto kufananisha na jinsi Slaa alivyoteka tz Leo
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wako ktk mchakato wa uchakachuaji ambao nchi kubwa tajiri inasaidiana na CCM. Wataaibika mwaka huu hata wasitangaze ataapishwa bila kupenda maana hagombei urais wa BBC anagombea urais wa Tanzania
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wanawasiliana na Tido hao. wanajua kuwa na wao wakistaafu BBC wanaweza vutwa pale TBC
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    bado wanajisumbua maana hawatuzuii kumpa slaa kura jumapili tupa kule tusonge mbele mkuu
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walimalizia kipindi kwa style zao za maelekezo ya chama cha maiti
     
  6. E

    EDOARDO Senior Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ndo yanadhihirisha ukweli kuwa mwenye nacho huongezewa, na asiye nacho hupokonywa alicho nacho. Lakini hapo BBC wamechemsha maana Slaa ana watu kibao walioko makini. Kutomtangaza kwao sio issue sana.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Baada ya October 31 watamjua yeye ni nani................Ni Raisi wa tano wa Jamhuri ya muungano ya Tanzania.......................
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    mmeshtukia enhee? vibaraka wa Tido
     
  9. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    KUANZIA KESHO BBC watakuwa wanachambua kuhusu UCHAGUZI WA TANZANIA
     
  10. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua haya ni mambo yenye mwelekeo wa kifisadi tu! Fisadi akikalia kiti huwa hali peke yake maana huwagawia na wenzake ili wafurahi pamoja. BBC kuna Watz wengi. Baada ya kuona Tido amestaafu na akapewa kazi wanajua nao wakistaafu watapata maana wanahisi hiyo ni mali ya akina Ridhiwani na akina Miraji
     
  11. g

    geek Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanzo nilikuwa siamini kuwa baadhi yetu hapa JF tunapenda uzushi, haya mnayoyasema ni kujifurahisha au mna uhakika nayo? sikilizeni matangazo kwanza muone CHADEMA na Slaa wamesikika mara ngapi kabla ya kugombana na keyboard zenu. Dr Slaa kapewa over 30 minutes siku ya Alhamisi, zaidi ya hapo mnataka nini tena? Namna hii tunadharaulika.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I see
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Hata kama BBC wasipomtangaza Slaa sisi tumeshamtangaza Slaa kuwa Rais wa Tano wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Baraza lake la mawaziri lenye watu makini tayari. Kazi kwenu vibaraka wa BBC, Si unajua tea wakiwa kule waliko wanajidai kujiunga umoja wa ccm. Mh. Mwanaid Maajar alihakikisha ameweka matawi ya CCM imara kule. After all hao hawapigi kura jumapili, sasa wasitishe lolote.
     
  14. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dreams,dreams ,dreams,sweet dreams.
     
  15. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    President Kikwete is tipped to win another term in office in these elections, but with a smaller margin than the 80% he scored last time round-:smile-big: Habari ndio hiyo
     
  16. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ivi tido kama dr.slaa au lipumba watashinda, ataenda wapi, atakimbia nchi, manake atakuwa hana kazi. pia, mafisadi watakimbilia wapi...sipati picha.. ni sawa na unakutana na mtu barabarani kipindi mkeo ana mimba, unamtukana na kumpiga vibao kabisa, wiki inayofuata mkeo kashikwa na uchungu unenda hospitali mkeo anahitaji upasuaji, unashangaa yule mtu uliyempiga kibao ndo dr wa mkeo, na ndo atakayefanya kila kitu juu ya mkeo...bila shaka unaweza kujikuta umenyong'onyea kam auyoga uliopigwa na jua....
     
  17. Nkoboiboi

    Nkoboiboi JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hamjui sababu kumbuka walivyofanya Zimbabwe!!!!!!! Uchaguzi waliulipotia mpakani mwa SA!!!!!!!!! Eric ameshwekwa rumande mara ngapi????? hawajipendi nini?????????? Hawa ni Wakenya (Kasoro Charles) walishaumwa na nyoka!!!!!!!!!

    Mmeijua hiyo:yield::yield::yield::yield::yield:
     
Loading...