Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BAVICHA yazidi kujitanua ULAYA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 2, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa BAVICHA Taifa John Heche na Katibu Mkuu wake Deogratius Munishi wamealikwa na Baraza la vijana la chama tawala nchini Ujerumani kuhudhuria mkutano wake mkuu.
    Vijana hao wa BAVICHA wamealikwa kama wawakilishi kutoka Tanzania na Africa kwa ujumla.Pia wamepewa heshima kubwa ya kuhutubia mkutano huo mkuu.
    Mkutano mkuu huo utahudhuriwa na Chancellor wa Ujerumani Bi. Angel Markel.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Peoples power.........!

    Sasa ngoja waje wale wahanga wa BAVICHA amabo huwa wana M4C yao fcbk ndo utaona jinsi povu linavyowatoka.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mkuu mimi ni mwanachama wa chadema,kujitanua ulaya inasaidia kuingiza chadema madarakani?kwa nini msihangaikie kujitanua mikoa yote tanzania the ulaya will follow??
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Twanga kotekote mkuu.Sidhani kama huelewi CDM inavyotikisa kila kona.Huyu Heche alikuwa ziarani vijijini Kagera ndio akapaa kuelekea bara Ulaya.
     
  5. M

    Magesi JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vyote vina umuhimu mkuu
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Sijui yule mfuasi wa Shibuda Juliana Shonza anajisikiaje.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu nadhani kwao tumbo joto kwani wakiskia Heche basi siku nzima watashinda fcbk kutoa povu but hapa watakuja tu mda.

    Heche piga kazi kamanda sisi tunakukubali..........!
     
  8. P

    Penguine JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Kaka mimi siyo mwana-CDM lkn move wanayoifanya ya kwenda kujitangaza abroad and overseas ina serve for publicity to global Global Politics.

    Fuatilia kwa karibu, Sasa hv utasikia UVCCM wamealikwa USA UVCUF wamealikwa Iran maana vyama vyetu siku hz huimba kila wimbo unaotyuniwa na CDM.


     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Walidhani Heche angechemsha kumbe walikosea sana.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nakushukuru kwa ufafanuzi mzuri.
     
  11. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembelea website ya CDM utapata jibu la swali lako
     
  12. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia website ya chama

     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,394
    Trophy Points: 280
    Hakuna kulala mpaka kieleweke!
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,394
    Trophy Points: 280
    Viongozi hawa chaguliwi kwa kigezo cha dini. Nilitegemea uwe wa mwisho kuwa na fikra hizi.


     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu mie nimeuliza tu kufahamu kama alivyouliza Mzee Mtei, alivyouliza mbona Waislam wengi kwenye wajumbe wa katiba.
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Comment kama hii haiwezi kutoka kwa mwanaChadema. Kwamba hata mialiko ya vyama rafiki unaanza kuitilia mashaka? Kwamba hujui viongozi wanajengewa uwezo kwa namna mbalimbali ikiwa ni pamoja na ziara kama hizi? Acha wivu wako wewe gamba in gwanda!
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hili swali kamuulize Nape kama hana majibu waulize watumishi wa pale ofisi ya lumumba.
     
  18. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ujinga... ujinga .. Said Arfi ni Msabato?

    futa ujinga usidharaulike
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kuna Waislam wawili tu...
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nenda kajiunge wewe uwe wa tatu.
     
Loading...