Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bastola ya rage ilikimbiza watu wengi kushiriki kwenye uchaguzi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Oct 3, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    waliojiandikisha walikuwa 171000 lakini walipoiga kura ni wachache kuliko mwaka jana, in my opinion Kitendo cha Rage kupanda jukwaani na bastola halafu na siku ya pili watu wa CCM kuwarushia watu Risasi hadharaniinawezekana ikawa ni moja ya sababu zilizopunguza sana ushiriki ktk uchaguzi huu pamoja na changamoto nyingi za watu kushiriki ktk kampeni. Bastola ya Rage inaweza kuwa ilitumika kama ni mbinu chafu iliyotumiwa na CCM kuwatisha wapiga kura na hasa ukizingatia na tukio la siku ya pili la mashabiki wa Chadema kurushiwa risasi live na bila ya polisi kuchukua hatua yeyote mpaka leo hii pamoja na kukabidhiwa maganda ya risasi kitu ambacho kingeweza kuwatia hatiani wahusika. watu wa sheria labda mtusaidie ktk hili kisheria limakaaje na hasa ukizingatia haiwajai kutokea ktk historia ya nchi mwanasiasa kupanda
    kwenye juu na slaa ya moto.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Rage.... Sasa tumejua anabastola.
    Mke hachungwi kwa silaha, lazima nimkanyage mkeo
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Rage si alipanda na bastola Igunga mjini, na hapo Igunga mjini sehemu kubwa CDM ndio wameongoza.
    Sidhani kama hiyo ndio imesababisha
     
  4. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Janjawidi wa ccm
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    itakuwa ni wengi wanakuwa nazo, ila kwa kuwa rage ni mbabe akaamua aionyesha aone mtamfanya nini
     
Loading...