Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baruani Mhuza naye huyoo, kwa Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Jan 5, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa najiuliza kuwa huyu jamaa ambaye alikuwa mahiri katika usomaji wa Taarifa ya Habari na Matangazo ya Mpira yu wapi siku hizi na nikadhani kuwa kaenda shule kumbe naye amaejiunga na Redio 5 inayomilikiwa na Lowasa kama Meneja.
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    kuna tatizo???
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135

    Radio tumesha jua sasa TV yake inaitwaje ?
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Code:
    
    
    Code:
    
    
    Ili iwe nini?
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakuna tatizo Mkuu. Ni taarifa tu maana najua wapo waliokuwa wakijiuliza huyu ndugu yuko wapi siku hizi?
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli TV yake bado haijajulikana lakini ni hakika ipo inakuja tena iko karibu. Tukipata info tutaelezana Mkuu
     
  7. U

    Umushoshoro Member

    #7
    Jan 6, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    abc tv
     
  8. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Baruani kaondoka siku nyingi na analipwa mara tatu ya mshshara wake wa mwanzo na wako wengi, huko.

    Radio five siyo ya Lowassa ila ni ya Henry Nyiti ambaye ni mshirika wa Lowassa, huyu Muhuza anaandaliwa kwa ajili ya ABC TV.
     
  9. M

    Mutu JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhhh na kuna abc TV yaja ,patakucha!
     
  10. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani maisha magumu. Baruan Mhuza maisha yake ni ahueni sasa kuliko ilivyokuwa awali, mwacheni asomeshe watoto.
     
  11. F

    Firdous Member

    #11
    Jan 6, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani jamani si tulisoma ili moja ya sabubu ni kuweza kujikwamua. sasa muacheni kaka wa watu nae atumie matunda ya elimu yake. Wanaolipwa zaidi si ni kama yeye tu kwani anganganie sehemu moja na ilihali opportunity zipo nyingi. Mpeni nafasi aweze kusomesha na yeye vijana wake kule wengine mnakosomesha
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Green pastures!!! Fine, mtu ana uhuru wa kuamua pa kufanyia kazi. Na cha msingi ni mshahara na mazingira ya kazi conducive!!! Tumikia ...... upate ujira wako!!!! Hongera indirect shareholder Lowasa.
     
  13. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je twaweza kujua huyu Nyiti anawezaje kuwalipa wafanyakazi hao mshahara mara tatu ya wanavyolipwa sehemu zingine? Nasikia huyu Lowassa ni hodari wa kuwatumia watu wengine kumfanyia shughuli zake.
     
  14. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sasa kuna ubaya gani kuwatumia wananchi wenzake katika maendeleo yake na yao?
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Wamvute na Uncle "J" jamani yaelekea jamaa amefulia mbaya tangu ITV wamwage!!
     
  16. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Soko huria mkuu.
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Anawatumia wengi tu sio Nyiti tu bali hata wakina KAAYA na wakina OLE.......
     
  18. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tatizo ni ile kashfa ya Rich---monduli
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Any proof? Lowassa is CLEAN! Kazi ipo this 2010... Long way to go.
     
  20. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Inakuja itaitwa ABC, tayari nime-confirm.

    Respect.


    FMEs!
     
Loading...