Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya chama cha madaktari kwenda un ya ulinzi kwa viongozi wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chenge, Jul 11, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu ndio umeamka? Viroba noma, hii barua ilishkuwa jamvin kijambo
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kabla ya kupost pitia kwanza thread za wengine mkuu...
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni yale yale tuliyoyaona na kuyasikia tofauti ni moja tu umeambatisha barua ya MAT.
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna watu utafikiri walikufa sasa wamefufuka na kukuta binadamu amepiga hatua mbele.

    Wapo kama hawapo kumbe wapo. Tukiwapa uongozi taifa nalo litalala usingizi
     
Loading...