Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la mawaziri linaloifaa CCM ya Kikwete-Mapendekezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiloni, Nov 15, 2010.

  1. k

    kiloni JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninaomba JK atii wito wake wa ndani ya mtima wake na aweka baraza litakalomsaidia.
    Waziri Mkuu- Andrew Chenge
    Waziri wa fedha: Edward Lowasa
    Waziri wa Ulinzi na jeshi la kujenga taifa_ Rostam Aziz
    Jamani changieni.
    "It is better to put a round peg on round hole"
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    KAKA UNANICHEKESHAAAA WEEEE, ULINZI APEWE KOMBA

    ALAFU MWAKYEMBE AWE WA NISHATI NA MADINI, KILANGO MALIASILI NA UTALII, MAGUFULI MIUNDO MBINU, SELELIIIIII, ahaaaaa ameshachakachuliwa maskini seleliiiiiiiiiiiiiiiiiii, seleliiiiiiiiiiiiiiiii
    poaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, baba seleliiii na Sitta Mungu anaonaaa ataona
     
  3. T

    Technology JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    majimarefu waziri tamisemi
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maji marefu apewe uwaziri wa michezo ili awe anahanikiza unga mweupe taifa stars icheze world cup
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thi is the comedy!
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shekhe Yahaya, Waziri wa nchi ofisi ya rais, udhibiti wa afya ya rais na ulinzi majukwaani.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,487
    Trophy Points: 280
    VICKY KAMATA waziri wa viburudisho
     
  8. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapi :smile-big::smile-big:Masha......:smile-big::smile-big:
     
  9. S

    Shauri JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wadau wote wa jamii forum
    napenda kutoa dukuduku langu moyoni,sijaona alichokifanya kipya huyu jk kumteua kwa mara nyingine tena huyu pinda.watanzania tumechoshwa kuona sura hizi kila siku zikijirudia,huyu chekibobu hatufai kabisa!kuna watu kama wakina magufuli, sitta, dr slaaa na wengine wengi tu,jk hajatumia busara yeyote
    huu ni wizi mtupu!tena ufisadi
     
  10. s

    sombyo Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 19, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is a serious joke in Jamii Forums. Naheshimu mawazo yenu kwa kicheko tu!!!
     
Loading...