Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barafu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ramso11, Jun 11, 2011.

  1. R

    Ramso11 Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baba mkwe mmoja kutoka bush alingia mjini. Akakuta wajukuu zake wanagombania barafu .akawapora akijua labda ni ndio almasi akauze. akaweka katika mfuko. Baada ya muda wakiwa pamoja. Watoto wakasema baba si unasema sisi vikojozi mbona baba yako amejikojokea mchana mbele yetu. Yule mzee akakimbilia chumbani akakuta maji yanachuruzika. Na suruali imeloa akabadili. Alhporudi watoto wakasema sisi tukikojoa kitandani tunaogja na kubadili nguo mbona babu umejikojolea ukavaa nguo hizo hizo. Babu akaona aibu. Akaondoka bila ya kuaga alipofika kwa mtoto mkubwa akamweleza kisa. Mtoto wake mwanga haibiwi kimsifia Akaambiwa yaani unaiba hadi maji hapa si utatuua . Akaenda kwa mtoto mwingine kesho tutaendelea .
     
  2. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Haina haja ya kuendelea haichekeshi
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kesho uje na nyingine labda tutacheka
     
  4. K

    KILOTI Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unga udugu namasanja you can gain idea za kuchekesha, Mmh mmh!!!
     
Loading...