Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Ngaiza Afariki dunia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Field Marshall ES, Mar 21, 2010.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Wakuu JF, tuna habari za huzuni kwamba Mwanasiasa wa siku nyingi sana toka enzi za Mwalimu, amefariki dunia leo asubuhi sana. Tutawaletea habari zaidi za msiba na matayarisho ya mazishi.

    - Mungu amuweke mahali pema peponi na poleni sana kwa familia na hasa Mkulu Oscar, tupo pamoja sana mkuu katika maombolezo.

    Respect.


    Field Marshall Es.
     
  2. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    may he rest in peace- amen
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu ailaze Roho ya marehemu mahali pema peponi.
    Wafiwa Mungu awape heri na amani katika kipindi hichi kigumu.
     
  4. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    sasa mbona unatoa habari roborobo? ngaiza gani? amewahi kuwa ktk nafasi gani. kama ulimlenga oscar si unemPM ingetosha?

    kama umeleta jamvini basi sema japo kidogo na wengne tujue tunamuongelea nani?
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu...................... sasa sisi tutajuaje kuwa huyo ni ngaiza gani?.............. tuleytee maelezo kamili mkuu.................. halafu haya ya kutajana majina hapa jamvini (kama ulivyomtaja oscar) utakuja kulimwa ban bure........... hamchelewei kusahau nyie.............. muulize edson kilichompata wakati wa akisistasita kutoa mchango kwenye arusi ya geof.............
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2010
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Marehemu alifahamika kwa jina la Christopher Ngaiza, aliwahi kuwemo kwenye uongozi vyama vya ushirika kwa mkoa wa Bukoba, pia aliwahi kuwa Balozi wetu Egypt, aliporudi nyumbani akawa mshauri wa Mwalimu katika mambo ya siasa, kabla ya kwenda kwua muwakilishi wetu kwenye Great Lake Zone.

    - Mwaka 1980, alipatikana na kesi ya uhaini ambayo baadaye aliachiwa na alijaribu kugombea ubunge wa Muleba Kusini, kupitia chama cha CCM, lakini hakufanikiwa hivyo akajiunga na Chadema mpaka leo asubuhi alipofariki.

    - Amefariki hospitali ya mjini Nairobi na mipango ya kusaifirisha mwili kwa ajili ya mazishi yatakayofanyika nyumbani kwa marehemu mkoani Kagera, tutaendeelea kufahamishana zaidi yatakayojiri juu ya huu msiba.

    - Mungu Amuweke Pema Peponi.

    Respect.


    FMEs!
     
  7. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,658
    Likes Received: 5,607
    Trophy Points: 280

    RIP MH. NGAIZA.
    nafikiri mzee huyu ashawahi kuishi chole road masaki zamani kidogo,kama sijakosea.
    Mungu ailaze roho yake pema peponi
     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu amrehemu
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi na nawaombea faraja familia, ndugu na jamaa ya marehemu wakati huu wa majonzi, Amina.
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Balozi Christopher Ngaiza,daima tutakukumbuka
     
  11. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Poleni wanaCHADEMA na familia ya balozi. Nasihi tumepoteza mtu muhimu.

    Rest In Peace Balozi Chris
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    Oscar, Peter na Dada yenu, poleni sana.
    RIP Balozi Christopher Pastor Ngaiza!.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    RIP Ngaiza
    Amen
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    RIP balozi Ngaiza
     
  15. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    alishawahi kuwa balozi wa kwanza umoja wa kimataifa enzi ya tanganyika na ni mwnaharakati aligombea ubunge mleba kaskazin 2005 kwa chama cha CHADEMA na ailkuwa natarajiwa kugombea tena mwaka huu alifariki usiku wa kuamkia jana NAIROBI ( R I P) tupamoja wanachadema na watanzania
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    RIP Ngaiza. Kamachumu watakuwa wamepoteza Mzee wao muhimu kabisa.
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    RIP Christopher Ngaiza.
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    JK anakwenda msibani?

    RIP - CN: Mungu akipenda tutaonana tena.
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Atakwenda tu baba wa watu. Habagui wala hachagui kwa kuwa yeye hajui atajazikwa na nani. Kwa matatizo ya watu, JK wetu hana mfano.
     
  20. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee,
    Ndo huyo Ngaiza aliyewahi kukaa Ngara? Alikuwa vyama vya Ushirika mkoa wa Kagera?
     
Loading...