Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loliondo kuhamia mjini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NOT ENOUGH, Mar 10, 2011.

  1. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesei kuwa babu wa Loliondo amesikia vilio vya wagonjwa kulingana na umbali na taratibu za ugawaji dawa. Baada ya hayo babu ameamua kuhamia katika mji wowote nchini kwetu na ndio ambampo atakuwa anatoa dawa. Hii itasaidia watu wengi kupata fursa ya kupata dawa. Kulingana na urahisi huo babu ameongeza sharti moja ambalo ni.

    1. KABLA YA KUNYWA DAWA ITABIDI UUNGAME DHAMBI ZAKO
    2. NA BAADA YA HAPO UTAKULA KIAPO KWAMBA UKINYWA DAWA HAUTA KAA UZINI NJE YA NDOA YAKO.

    NAHISI WANYWAJI DAWA WATAONGEZEKA SANA
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tunaomba ahamie dah na akae posta ama kariakoo kwa hotel hii itarahisisha kuondoa foleni wakati wa asubuhi maana trafic watajipanga kukabiliana na wingi wa magari wa kwenda kuchukua dawa
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kama kweli basi hapo kwenye red ilitakiwa kuwa wazinifu na zinaa zitapungua sana......................
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hapa babu namkubali........waungwana ma-infidelitors na mainfidelitees watamudu masharti haya?....hahahaaa...ila kwa kanuni ya mtaka cha uvunguni itabidi tu
     
  5. n

    ntobistan Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!Akiamia mjin ht na mim nitatia maguu yang nikajifunge antivirus
     
Loading...