Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu wa loliondo atuombee kwa mwenyezi mungu kuhusu ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safina, Mar 16, 2011.

  1. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za mchana wana jf wenzangu!!!!!!

    Wengi tumeamini katika tiba anazozitoa BABU!!! Saratani, ukimwi, kisukari, shinikizo la damu.

    Nimekaa hapa ofisini nimewaza hivi, kuna hili tatizo kubwa na sugu namaanisha tatizo la ndoa/mapenzi, mwanzoni watu wanakuwa na mapenzi moto, moto, kidogo, kidogo mkishazoeana penzi linaanza kuchuja na mwisho kuisha kabisa. Jamani tupelekeni maombi kwa babu aongee na Mwenyezi Mungu, kama alivyompa huu upako wa kutibu haya magonjwa mengine, apate basi upako wa kutibu na hili gonjwa sugu la ndoa/mapenzi.

    Katika mazingira tunayoishi sasa hivi, kama sio mama yako mzazi kukusimulia kuhusu baba, basi dada, kama sio dada, kaka, shangazi, mjomba, wifi, jirani, bosi, secretary, yaani hakuna amani kabisa katika hiki kitu kinachoitwa mapenzi kwa sasa. Mimi nikifanikisha kwenda kwa babu na katika sala zangu kuanzia sasa hivi nitamwomba Mwenyezi Mungu amwonyeshe babu mzizi mwingine maalumu kwa ajili ya hili gonjwa na gonjwa hili akinywa mama na baba anakuwa ameponyweshwa na akinywa baba basi na mama atakuwa ameponyeshwa na hii iwe maalumu kwa wanandoa tu. Nadhani sijajichosha, wala kuwachosha.
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi thread za Babu zinachosha kweli
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wallah maana hata na mimi najiuliza kila kukicha huyu babu loliondo ndio naani???
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi babau atakuwa Mungu au Mtume au Nabii, of course wa uongo.
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Babu sio Nabii ni mtu tu kama sisi, tusifilisike kiimani kiasi hiki ni bora matumaini yetu tukiyaweka kwa Mungu Mwenyezi. Babu ana mwisho siku yake ikifika naye atakufa tu! Hana ujanja wa kupambana na mauti lakini Mungu wetu hafi, haumwi yupo MILELE na MILELE.
     
  6. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matumaini yetu tumeyaweka kwa Mungu na ndo maana nimesema atuombee tupewe kikombe kingine, sikusema yeye ni nabii wala yeye ni Mungu.
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mhh!! Safina unapenda kuombewaaaaaa???? si ujiombee mwenyewe????
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama ndoa yakushnda jitoe au kama hujaingia na wahs itakucost usitie mguu
     
  9. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo kweli ila nawe kwanini ukae ofisini ukiwaza juu ya babu tu wakati huo muda ni wa mwajiri wako okey hata wewe unaweza kuomba ili Mungu akuonyeshe ingawa babu yeye hakuomba apewe hiyo dawa.

    Tusimjaribu Mungu ......labda kwa sadaka na zaka tu.
     
  10. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwani wewe huwezi kuomba......au huyu Mungu wa babu tu.
     
  11. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    where are u da beautiful one ?... on earth or in earth...okey he is a pastor wewe kanywe tu kama unataka natural hina.
     
  12. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kanuni ya kuchoka ni kupumzika na uchovu ukitoweka karibu tena nadhani ushauri with no payment
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri kila mtu na matatizo yake kikombe kimoja tu kinaponya kuna mdada mmoja kaenda kunywa apate mume kashuhudia, kanywa mwaka jana sasa hivi ana mchumba keshatoa mahari. mimi nikipata tu nafasi na mungu akipenda lazima niende loliondo sitaki kupitwa maana hawakawii kumpoteza watu wa madawa ya kizungu
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwisho tutaomba Babu aonyeshwe mizizi ya utajiri na kufaulu bila kusoma
     
Loading...