Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Babu VS Dowans VS JKL !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Cestus, Mar 15, 2011.

  1. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    du nan yupo juu ss hv? Mtaan hakuna cha simba wala yanga,chdm wala ccm,arsnl wala man..ni babu 2! Watu washasahau had mfumuko wa bei! Mgao wa umeme....kunani?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Babu kafunika, hata mandamano ya chadema yatafika ikulu, hakuna mtu wa kuyarudisha wakuu wote na ngunguli wote wapo loliondo kwenye foleni.
    Habanduki mtu hadi kieleweke
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Usifanye utani, watu wanaumwa. Bahati mbaya ni vigumu kulinganisha ulivyo vitaja, ila ktk mazungumzo ya kawaida Babu yuko juu kwa sasa,kwa sababu wajanja/werevu/wasomi/mabingwa yaani kila tabaka liko kwa babu, kwa namna moja ua nyingine.

    Hata sisi tuliomtandaoni sasa na kujadili hii maada tuko kwa babu, si umeona hata Jenerali na yule polisi mkubwa wa zamani naye kwa babu!!!!
     
  4. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nan kakwambia natania? Mi najiuliza 7bu wa2 hawajadil tena vi2 vya kusukuma gurudumu la uchum mbele!
     
  5. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabongo ndio tulivyo....tunapenda cheap talks.....kuongea na kupata vya dezooo...ila kwenye kuchapa kazi za ukweli kwishiney
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @makando yep thats true...na kuna thread moja nimeona inasema walokunywa dawa washaanza kuvimba tumbo!
     
Loading...