Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BABU: Sitakufa kabla ya CCM kufa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by whizkid, Jul 30, 2011.

  1. whizkid

    whizkid Senior Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Sitakufa kabla ya CCM kufa"Alisema babu mmoja kwenye mdahalo wa katiba mpya uliokuwa unarushwa live na ITV.
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asee!
    Huyu mzee ni nouma!
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,254
    Likes Received: 8,832
    Trophy Points: 280
    Huyo kajichuria mwenyewe.

    Nakumbuka katika kusherehekea miaka 75, Nyerere alisema hana sababu ya kufa kabla hajafika 100 kwani mama yake kafika.

    Baada ya mwaka na alipokwisha jijua kuwa ana leukemia akabadili msemo akasema kisha pitisha muda wa kuishi ulioandikwa kwenye biblia.

    Mungu hakajeliwi. Ni yeye tu ajuaye saa na dakika.
     
  4. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana frustration yule babu kacheza ujanani maisha yamempiga!
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    CCM ife mara ngapi? Ukitaka kujua inakufaje fuatilia majimbo inayopoteza kila uchaguzi unzpofanyika
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee ni mtabiri wakimataifa japo mungu ndo anajua ck ya kufa m2 lakini watanzania tnajua ck ilipokufa ccm
     
  7. L

    Luiz JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee hiyo ndio imekufa mwache FF angaike jf tena nataka yule mkwele afanyiwe kama mbarack wa Egypt.
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mzee kasema kweli lazima ccm ife ili nchi isonge mbele!
     
  9. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yule mzee (marehemu sasa) Yahaya Hussein alikuwa akitabirr mnaamin,babu leo ametabiri mmegoma kisa ameigusa ccm,teh teh teh naomba babu afe mapema kwani mda huo ccm itakuwa imekufa na imeshaoza kabisa
     
  10. m

    manengero Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahahaha....hivi yule ustaadhi aliyepata mic dakika za mwishoni akazungumzia kushirikishwa kwa chuo cha ccm cha kiislam morogoro ni malaria sugu au sokomoko?? mnaniacha hoi nyinyi watumwa!
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,254
    Likes Received: 8,832
    Trophy Points: 280
    Wishful thinking, nna uhakika hakuna chama cha kibinaadam kitacho baki milele duniani, lakini kwa sasa CCM bado, hakuna upinzani wa maana wa kukiua hivi karibuni. Wapinzani wenyewe ndio wale wanafanya "u chale" wakiwa bungeni? Unanchekesha!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,254
    Likes Received: 8,832
    Trophy Points: 280
    Liiiini?
     
  13. m

    manengero Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahaha ...uliona mdahalo eeehn......sasa ule ndo mtazamo wa watanzania wengi tu wanyonge.....! ni suala la mda tu! hujanijibu swali ...yule ustaadhi aliyechangia kizushi kuhusu kushirikishwa kwa chuo cha ccm cha kiislam morogoro halafu akapotezewa kiaina ni malaria sugu au sokomoko?
     
  14. Lamtongi

    Lamtongi Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo babu ni shujaa wa ukweli kwani amekua jasiri kuyasema mambo ambayo wazee wengi hawawezi kuyasema wakihofia kupoteza maisha yao mapema zaidi.
    Hongera babu kwa ujasiri wako!
     
  15. e

    erneus kyambo Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm lazima ife ndio watanzania tujipatie katiba mpya, mzee wetu na nabii wetu ameshatutabiria kuwa hata kufa kabla ya ccm kufa! Na ukweli kwa hali ya ccm ilivyo sasa naifananisha na 'mzee mgonjwa' aliye zeeka kushinda hata mzee wetu wa leo! Hivyo mzee wetu hatakufa kabla ya sisi kufanya matanga ya chama cha magamba(ccm)
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / tangu ccm ya wahuni ilipogeuza nyundo ni yakuwaua watanzania na jembe kuwachimbia makaburi tofauti na dhana nembo ya bendera ya ccm ilivyomaanishwa na nyerere kw jembe inawakilisha kilimo na nyundo kwa wafanyakazi. do you catch me??
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah mdahalo umenifurahisha kweli leo
     
  18. Lamtongi

    Lamtongi Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Mkuu, huyu hawezi kukujibu !
    Swala ni: yule mzee ka'bore walio wengi ndiyo maana akapotezewa...mambo yasiyo na msingi kama yale yasingeweza kupoteza mda ambao ni lulu kwa muda ule
     
  19. m

    manengero Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umemuona BASHIRU ALLY?? Basi dadangu ukienda shule hata kidogo tu..utakuwa na fikra pevu kama zile! siyo kujifunika sura kama maninja na wengine kuishia kufuga ndevu nyingi na kuvaa vipedo!! uzuri ni kwamba ..upepo huu wa mabadiliko ni kama makokoro.....utawasomba hata nyinyi watumwa msiokubali kubadilka!
     
  20. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    chama cha magamba kikifa yaani ni full shangwe!
     
Loading...