Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya wana-CCM Arusha wajiandaa kufanyakazi na utawala mpya wa Dr. Slaa!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Sep 28, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Jana jioni nilipata nafasi ya pekee ya kukutana na viongozi na wakereketwa wa chama tawala na kwa mbali walionyesha kukataa tamaa.

    Waliniuma sikio kuhusu taarifa za siri za idara ya usalama wa taifa kuwa zinawakatisha tamaa kwa sababu vijana ambao ni asilimia sitini na tano ya wapiga kura wote wanamkubali Dr. Slaa kwa asilimia sabini na mikoa kumi na tano ambayo ndiyo yenye kura turufu ya Uraisi asilimia sitini ipo beneti na Dr. Slaa.

    Hata hivyo jamaa zangu hawa wa karibu wanajivunia ya kuwa ushindi wa Dr. Slaa ni asilimia hamsini tu yaani bado ni kiduchu na atapaswa afanye kazi nao CCM kwani hatakuwa na kile walichokiita "overall mandate"

    Yaani eti Dr. Slaa hatavuka asilimia hamsini na kuonyesha kukubalika nchi nzima. Wanasema watamdhibiti Bungeni kwani huko taarifa hizi zawapa matumani angalau ya kuongoza kwa idadi ya wabunge na hivyo kutoa Waziri Mkuu na kuunda sehemu kubwa ya baraza la mawaziri........Chadema wanapaswa kuwasaidia wagombea wao wa ubunge kama nia ni kuunda serikali nje ya CCM................

    Mikoa ambayo inawapasua CCM bongo ni hii hapa Arusha, Manyara, Kilimanjaro, Mara, Kagera, Shinyanga, Tabora, Dar-Es-Salaam, Iringa, Morogoro, Iringa, Mbeya, Rukwa, Pwani, Singida na Dodoma kwa mbali.

    Mikoa ya Lindi, Mtwara na Ruvuma jamaa zangu hawa wa karibu walidai mambo ni swafi haswa yaani CCM ni 40%, CUF 30 na Chadema 20%.

    Mikoa mingine jamaa zangu wanadai wapo salama. Hivyo umtegemee JK kuzuru hiyo mikoa 15 mara kwa mara kupunguza makali ya Dr. Slaa.

    Yaani nilishtuka mno.

    Ila kilichonisikitisha walinilaumu kuwa mimi na wana-CCM wengine wenzangu waliotubatiza jina bandia la wasomi eti tumekisaliti chama chetu.

    Lakini jamani, ukweli si upo wazi? Sisi CCM kazi yetu ilikuwa ni kuleta uhuru kazi ya kuujenga uchumi historia yabainisha upinzani wataifanya shughuli hiyo vyema.........

    Dr. Slaa kwenye hotuba yake ya kuapishwa Uraisi ninamwomba sana awe muungwana na atupungeze CCM kwa kuleta uhuru hata kama kazi ya uhuru wa kiuchumu tumeboronga.

    Ni hayo, tu wanajamvi wenzangu..........
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    habari njema hiyo!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Yaani ndugu yangu yaani leo sikupata usingizi. Hawa watu siyo wadogo hata kidogo. Ukiona wanalia basi tu.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni kweli, lakini CHADEMA lazima tufanye kazi kubwa sana kulinda hizo kura. CCM are very smart in chakachuation...
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sasa wanalia nini? Haya ndio matokeo ya uhuni unaofanywa na kiongozi wao.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    CCM kinachowauma ni kuachia ngazi ya ulaji serikalini wala siyo kusikitikia kuwa watapoteza nafasi ya kuleta maendeleo ya nchi hii
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wanataka kutupeleka kusiko...Wakubali kwamba hakuna marefu yasiyo na ncha..
    Hivyo zama zao ziko ukingoni...
     
  8. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good hope; we are going positively
     
  9. S

    Selemani JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chief--we hope utakuwepo hapa ukumbini siku matokeo yakitangazwa.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kwa Selemani.

    Tatizo siyo kuwa watanzania hawapo tayari kuwaweka Chadema madarakani bali ni uchakachuaji wa kura tu ndyo karata turufu ya CCM
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Je Mwanza - Rock City

    Kweli hiyo mikoa kwa wana CCM ni pasua kichwa full halina ubishi ilo swala kwani ndani ya wana CCM tuseme ukweli tumegawanyika sana tokana na tofauti zetu kwa mambo fulani fulani mengine sisi wana CCM hatuyapendi au kuyafumbia macho kwa kuogopa au kwa kutokujua katiba yetu ya chama na kuhoji au kuhofia vitu fulani.

    mfano navyo sikia huko Arusha kuna mpasuko kwanza kwa UVCCM wilaya wenyewe na kutengwa katika harakati za kampeni za Batilda na wengine kuhamia ati kambi ya aliye kuwa mbunge wao wa zamani Felix Mrema na kuhisi kuwa wana tupa nguvu nyingi kwa mgombea wa CHADEMA G.Lema.

    Pia nasikitika sasa katika uchaguzi huu kwani huko Arusha kumewaka moto TAKUKURU leo ni siku ya 5 wanakanusha tuu tuhuma ya kutomkamata Batilda kunani wao kila kukicha kwenye vyombo ya magazeti na kuongelea issue ya Batilda au wao ndio walio haribu deal ya kumbamba Batilda kuota rushwa kwenye hivyo vikao vyao vya ndani wansema??

     
  12. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuamke tuache ushabiki. Yote yanawezekana kwa kupiga kura. Hakuna wenye umiliki wa Tanzania zaidi ya watanzania wenyewe. Vote for Dr. Slaa!
     
  13. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nashangaa! Hivi kweli UWT wanaweza kupuuza mkoa wa Mwanza ambao ni miongoni mwa mikoa inatakayochangia katika uamuzi wa nani awe rais? Nashauri kwamba, mikakati mikubwa ya Dr Slaa ielekezwe katima maeneo ambayo amekubalika zaidi na ambayo yana watu wengi watakaopiga kura. Kanda ya Ziwa yote, Kanda ya Mashariki, Kanda ya Magharibi na kusini magharibi. Sehemu za kusini amwachie Kikwete na Prof huko wanakubalika zaidi.
     
  14. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama hii habari ina ukweli, sidhani kwamba Serikali ya CCM inaweza kukubali matokeo hayo kirahisi. Bila shaka hivi sasa Serikali ya CCM kwa kushirikiana na vyombo vyake kama UWT wanatafuta kila njia ya kuhakikisha CCM inashinda at any cost. Just wait and see!
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Dr.Slaa kwa sasa anatakiwa kufanyia kazi mambo mawili;
    1. Ateue kamati itakayoanza kazi ya kuchambua wataalamu waliopo nchini na nje ya nchi watakaounda serikali yenye tija kwa wananchi.Tanzania ni kubwa sana lazima apate human resource ya kutosha maana kumbukeni miaka mitano ni kiduchu anaweza asitimize anayosema
    2. ahakikishe kura za wapiga kura zinathaminiwa hasa kwa maeneo mbayo chadema haina wagombea ubunge na udiwani,.Tafadhalini muwatendee haki wapiga kura kwa kulinda kura zao.Tumieni gharama yoyote
    3. Aunde kamati ya wataalamu wa kubuni mikakati ya kulinda kura CCM wanayo mikakati zaidi ya sita ya kuhakikisha ushindi lazima chadema wawe na anti-CCM strategies
     
  16. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh. Nashauri baada ya uchaguzi na baada ya matokeo kamili kutangazwa, kila member aitwe jina na ajibu nipo ama sipo. Nina hakika tunaweza kupata watu wawili ama watatu waliojinyonga kwa hasira. Teh teh teh. :becky:
     
  17. n

    ngudzu Member

    #17
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo stronghold ya Opposition ni sawa kabisa. Ndio maana piga ua lazima kikwete atarudi tena Iringa, Mbeya, Arusha na Moshi. Ila kuna mikoa unaweza ukabaki kinywa wazi kuishngaa eti Ruvuma nako kuna mtu alipita bila kupingwa kama si matatizo ninini! naupenda ule moto wa pale Iringa mjini maana hata baada ya JK kwenda yule mama Mbege sijui wala asijidanganye eti kukubalika! Kuna pastor pale anatisha nilimsikia siku moja kwenye Redio akihojiwa ni balaa! sasa hao ndo tunaowataka sio wanaosinzia mjengoni.
    Pamoja sana!
     
  18. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Wana ccm wote wangekuwa wazalendo kama wewe ... nji hii ingepaa kwa hakika!
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Chadema, haya maneno si ya kuyapuuza ni ya kuyazingatia sana!
     
  20. M

    Myamba Senior Member

    #20
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr Slaa anakubalika sana mijini, lakini kila jitihadi inabidi ifanyike ili aweze kuwafikia watu wa vijijini pia kwani sera za Chadema zinakubalika kote. If not Dr Slaa, then other Chadema leaders must visit teh villages too.
     
Loading...