Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baada ya lema kuvuliwa ubunge mikutano ya kimataifa yarejea arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, May 3, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna minong'ono inaendelea huku mjini arusha kuwa baada ya Godbless Lema kuvuliwa ubunge wa arusha mjini,mji huu umeanza kupata mikutano ya kimataifa ambayo ilikuwa adimu wakati wa ubunge wa Lema.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha upotoshaji mkuu, Lema hakuzuia mikutano ya kimataifa.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    rumor monger
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kurudishwa kwa mikutano ya kimataifa Arusha ni mikakati ya Jk kulisuka upya baraza lake la mawaziri kutokana na ripoti ya CAG.

    Mikutano ya kimataifa ilihamishwa Arusha tangu Kikwete alipoukwaa urais mwaka 2005, wakati mbunge wa Arusha akiwa Felix Mrema.
    Nakumbuka Kikwete aliposhinda urais 2005 Mikutano yote ya kimataifa na kitaifa zote zilihamishiwa Ngurdoto, mpaka tukaanza kujiuliza kama Jk ana hisa Ngurdoto.

    Wenye data wanaweza kufuatilia.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mikutano ya kimataifa haito kama uyoga, inapangwa well in advance. Lema kaenguliwa ubunge hivi karibu na kwa vyovyote vile hii mikutano ilikuwa imepangwa regardless. Na kwa maoni yangu vurugu za Arusha zimeletwa na Jeshi la polisi na sio raia wala mbunge wa CHADEMA.
     
  6. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    propaganda
     
  7. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani Arusha kuna vurugu!?
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hapo tunahitaji before-After study design kisha tumwage maoni yetu!

    Ila naamini kabisa hiyo minong'ono ni ya kweli.
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Acha kuwarubuni watu wa harusha ili wadhanie magamba wanawajali kumbe magamba ndio kansa ya maendeleo yao. We inaelekea uko radhi boss wako achukue mkeo/ mumeo ili mradi kibarua kiwe salama.
     
  10. G

    Georgemotika Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aijalishi kwani ndo wamemzuia kwa harakati iyo mikutano hatujui tunanufaika nayo vipi.Kwanza likizo ya Kamanda lema Ina maana sana katika mageuzi ya kidemokrasia tumuombee afya njema na maisha marefu.Kwani bado tunamuitaji awe kiongozi wetu na Kama lema alisababisha mikutano isifanyike basi lema ana nguvu na mamlaka kuliko serekali iliyopo madarakani apa ni peoplsssssssssssssssssss.............mpka kieleweke Kamanda lema kaza buti tupo pamoja.
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu,kuna sehemu nimesema Lema kazuia mikutano?
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    unajua mimi ni mrengo gani?au umepost kwa jazba tu?
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Kuna uhusiano gani? Msipende kuongea ongea tu ili kuiridhisha mioyo yenu ilojaa propaganda tu!!!!!
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mbona kama udaku vile!
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    udaku ni nini?
     
  16. D

    Dislike Senior Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani Lema ndio alikuwa anatoa vibali vya mikutano na kuamua kama ifanyike au isifanyike?
     
  17. M

    Masabaja Senior Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta mada anataka kutuaminisha umbea, hayo ni majungu hebu tuambie kwa takwimu ni mikutano mingapi ambayo ilipangwa kufanyika arusha lakini ukahairishwa kwa sababu tu Lema alikuwa mbunge. Na je hao jamaa wenye hiyo mikutano walikuwa hawana ratiba isipokuwa ratiba yao ilikuwa inasubiri lema atoke ndipo wafanye mikutano, hiyo itakuwa siyo mikutano yenye tija ila kitchen party. Na kama kweli CCM waliwahambia hao wazungu wasubiri Lema atoke ndipo waje basi tukubali hukumu ya lema ni ya kupanga. kwa mwenye akili timamu hawezi kuamini maneno yako labda utuambie kwa takwimu ni akina nani walikancell mikutano na sababu wakatoa kuwa shida ni uwepo wa Lema, vinginevyo huna kazi ila kupiga majungu mahali ambapo tunatakiwa kubadilishana mawazo ya kusaidia kujenga nchi hii.
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sio yeye!
     
  19. B

    BigMan JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    ni kweli kabisa utakuwa mpuuzi kuleta mkutano wenye wageni ambao baadaye wataingia mtaani katika mji ambao kila kukicha watu wanajali maandamano na fujo siyo hilo tu hata watalii ambao walikuwa wanalala arusha sasa hawana mpango huo,sasa ni nairobi ama watokako wanaingia katika ndege bomba katika hifadhi za taifa lakini hapa nani muathirika kila mkazi wa arusha kuanzia yule anayeuza nyanya mpaka matunda kwani bei imeanguka na soko hakuna
     
  20. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna watu na viatu! Hivi watu wengine umbea unawasaidia nini!? Hamtulii bila ya kuchombeza, acha uchokozi wewe.
     
Loading...