Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar za Wana JF na Michango yao zinafanana kabisa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gugwe, Aug 8, 2011.

  1. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa uchunguzi wangu wa haraka haraka, nimegundua kuwa avatar nyingi za wana JF na mawazo yao zinaendana kabisa, na inavyoonekana kuanzia mtu anachagua avatar yake anakuwa anacommunicate na inner most feelings and personality yake bila yeye mwenyewe kujitambua. kwa mfano bujibuji, katavi, mentor, kamaka, n so many more
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Je wanaoweka picha za maselebrity wanafanana nao?
     
  3. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka mi nafanana na yangu kopirait
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    na wasiokuwa na avatar je?
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Inamaanisha wamefulia, kama hata avatar hawana wee unazani watakuwa na nini? think! sweetlady think!
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hio, kaka jambazi ni jambazi?
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    aisee mkuu mimi nmeshndwa kuweka hyo avatar nilijarbu ku'upload pic ipo kwnye my album, msaada wako pliz?
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mara zote huwa naona Preta, Michelle, Lizzy, Shantel, The Boss, Rejao, Afro Denzi...wanafanana na avatar zao hata za macelebrity. FaizaFox na King'asti...hapana, wako tofauti!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Akutukanaye hakuchagulii tusi..lol . Hivi inaruhusiwa kuweka avatar ya mwenzako? Kloro naomba niweke yako, ntakuwa nalipia kwa mwezi!
     
  10. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata mawazo yao yapo yapo tu
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wasiliana na PAW, pengine alikukosa kosa ban lakini aftermath ya kukukosa ban akaondoka na access yako ya avatar. hehehe PAW nuksi bana!
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe utalipia nini? feza au samsing money kant buy?
     
  13. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namaanisha mawazo siyo sura, wewe utakuwa unapenda kula kula ndio maana umeweka avatar ya box la chakula au mawazo yako yatakuwa na muelekeo wa chakula chakula
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Samsing money cant buy?? Ni nini? Roho au?? Ntalipia feza bana! Naogopa kulipia samsing!
     
  15. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usijali sana kwani hata user name yako imekaa kiavatar avatar na inarepresent your personality vizuri tu
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ntake radhi tafadhali.. Mawazo yapo yapo ndo nini sasa??
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wee litumie tu bana, kizuri kula na nduguyo, mwisho wa mwezi tutatafta kizuri kingine tule pamoja, mie ma feza staki bana!
     
  18. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo ni box la kibuku, sio chakula! Kuna kibuku takeaway siku izi
     
  19. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si ya mlengwa wa kushoto wala kulia, sio realistict, rebel wala femenist, si baridi wala moto
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheheh hapa wanaingia wengi aisee, yaani uporoto, husninyo, shosti. Dah! acha niwabeep waje kufafanua hii
     
Loading...