Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aunt Ezekiel: Mvuto wa kipekee

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TANMO, Jan 3, 2010.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,764
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamani nimeona niwashirikishe wenzangu kuona picha za selebriti wetu Aunt Ezekiel.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,764
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama ni kuweka mapozi ya kutega tu, namkubali[​IMG]
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,764
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mola akupe nini tena mama,,
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 35,228
    Likes Received: 11,294
    Trophy Points: 280
    Mhhhh.......

    Mimi msichana tanzania hii akiwa yupo kwenye muziki au
    filam za kibongo au hata urembo huwa nakuwa sina hamu nae kabisa

    mimi huwa na kinyaa sana.....

    Wasichana kama hawa na hao wengine
    wanaosifiwa na magazeti ya udaku

    sjui irene uwoya au wema sepetu au johari au ray c...

    Hata nipewe bure siwataki............
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,764
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimekuelewa BOSS, ila tukiweka pembeni tabia na mengineyo tukaangalia tu uumbaji wa Mola, una lipi la kusema?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 35,228
    Likes Received: 11,294
    Trophy Points: 280
    ni kweli ni msichana mzuri.....
    Angekuwa sio mchafu hata mimi ningemtamani.
     
  7. m

    madule Senior Member

    #7
    Jan 3, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Definetely, I support your point!!!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,801
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Wanatumika mno na kila mwenye vijisenti hapa mjini, kama yule mainda sijui alikuwa mweusi wa kawaida lkn ukimuona leo hii sijui kanywa kidonge, kawa mweupe pe kushinda hata maimartha, mh kweli inasikitisha
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,701
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    hivi maimartha yupo?
     
  10. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hebu nielewesheni huyu ni mwanamke au transvestite? Naona jina lake ni Ezekiel lakini munavomjadili kama mwanamke!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,701
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    jina lake Aunt baba yake Ezekiel
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio wote wenye tabia mbaya kuna wengi tu nawafahamu wanatabia nzuri na wako kwenye fani za music, film, miss etc. I repeat SIO WOTE.
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,764
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli ati, ila nadhani wengi wana-konsida ule msemo wa samaki mmoja akioza...

    Ila huyu dada ana mvuto wajameni.
     
  14. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hapa rahisi ukiwa na mai waifu wako jirani ukakuta unapigwa konzi maana kuacha kumwangalia si rahisi. Watu wengine wameumbwa kuleta vurugu duniani tu aaaaaggggggggggggggh!
     
  15. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona anaonekana kama jambazi la siku nyingi.
     
  16. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,844
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanatafuta umaarufu kwa nguvu
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nasikia huyu ni shemale....plz msaada wenu...
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 3,960
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    ni demu ana tobo zote mbili,shemale ana gia hapo mbele,msimsingizie mtoto mzuri.
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,024
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hapana ni binti ila jina lake ni Aunt baba yake ndo anaitwa Ezekiel,ni binti wa mwanasoka mahiri wa zamani Ezekiel Greyson 'Jujuman'..
     
  20. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu the Boss nadhani ni kuunge mkono katika hili !!!! Hawa si watu wa kutazama hata kidogo na mwingine ni Lady Jey Dee..!! Hata kutazama filamu zao sipendi wala kwenda kwenye miziki yao , Nikiwa ndani ya Bus wakiweka filamu au nyimbo zao huwa napata kichefu chefu kibaya utadhani nilikuwa kwenye bembea kama lile la Jamaica !!! Huwa naombaga wazime au wanipatie pillow nijifunike nisione wala kusikia..Sipendi Vicheche hao..!!!!
     
Loading...