Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu moses kulola kada wa ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamanzi, Apr 6, 2011.

  1. k

    kamanzi Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nianze kwa kusema namuheshimu Askofu Kulola kama mtumishi kamili wa MUNGU. Kama utumishi Tanzania, ameufanya na hakuna swali katika hilo.

    Lakini lazima niseme kuwa u-CCM wake unatia kinyaa sasa maana amezidi. Wakati wa uchaguzi alikemea kila mtu aliyeonekana kama anashabikia CHADEMA. Akaweka mkutano mkubwa sana pale Biafra Kinondoni akielezea kwanini bila CCM nchi itaingiwa na vita. Hata pale Askofu mwenzie, Kakobe aliposhauri washirika wake waende ibada jumamosi ili jumapili waitoe kwa ajili ya kupiga kura, Kulola alimtusi vibaya sana. Namnukuu maneno yake akisema, "wanaosema washirika waende kupiga kura jumapili wamelaaniwa". Hapo hapo akatangaza kwa wachungaji wa kanisa lake la EAGT (mimi nilidhani linatakiwa kuwa la Mungu) kuwa yeyote atakayefuata wazo la Askofu Kakobe ambaye alimuita "pepo" atashughulikiwa. Mimi najiuliza hivi huyu mzee haoni aibu? Waliposema JK ni chaguo la Mungu tuliwakubalia matokeo yake JK kaua nchi. Leo hii hatudanganyiki tena maana inaelekea wengi wanafikiri kwa kutumia matumbo kama Mrisho Gumbo alivyosema.

    Kwa yeyote ambaye hajasoma utumbo huu, tafadhali soma habari hapo chini iliyotokea katika gazeti la Habari Leo.

    Askofu: Muombeeni Kikwete, msimwandame

    ASKOFU Mkuu wa Kanisa la Evangelistic Assemblies of God (EAGT), Moses Kulola, amewataka Watanzania kumwombea Rais Jakaya Kikwete katika kazi zake na waache kumwandama kwani ana mzigo mkubwa wa kufikiria wananchi.

    Aidha, amewataka Watanzania kutokubali kushawishika na mtu yeyote, ili kujiepusha kusababisha uvunjifu wa amani huku akisisitiza kuwa nchini hakuna maisha magumu ikilinganishwa na nchi jirani.


    Akizungumza na waandishi wa habari Dar es Salaam , Askofu huyo alisema umefika wakati wa Watanzania kuweka pembeni ushabiki wa kisiasa na kuungana kumwombea Kikwete ili nchi ibarikiwe na Mungu, kwani utawala unaruhusiwa na Mungu anayeuweka na kuuondoa.


    Amesema, ameamua kutoa rai hiyo kwa Watanzania akiwa ni kiongozi wa dini kutokana na jinsi anavyoona uvunjifu wa amani unavyotokea katika nchi nyingine, hivyo Watanzania waepuke kushawishiwa na kujiingiza katika vurugu zitakazosababisha kuvunjika kwa amani.


    Amesema, Kanisa lake lina wanachama wa vyama tofauti, lakini katika kuhakikisha amani iliyopo inalindwa kwa maslahi ya Watanzania wote, inapaswa kuwa kitu kimoja katika kumwomba Mungu.


    Amesema, hali hiyo inatokana na kuwa Mkuu huyo wa Nchi halali na usiku kucha roho yake inatapatapa nchi nzima kuangalia sehemu yenye matatizo, ili kuhakikisha wanapata ufumbuzi.


    "Roho ya Rais wetu haitulii kwani kukiwa na magonjwa ni lazima atafute njia ya kuwa salama, hivyo tumwombee kwa Mungu ili awe pamoja naye, ili nchi iongozwe na Mungu, kwani tusipowapenda viongozi, wananchi tunamchukiza Mungu," amesema Kulola leo .


    Amesema, kinachotakiwa ni kumwombea hadi amalize muda wake wa uongozi na kupata mtawala mwingine wa nchi; uchochezi utakaosababisha vurugu na uvunjifu wa amani usikubaliwe hata kidogo, kwani kuna nchi zilikuwa na amani mtu au kundi la watu likasababisha amani kutoweka.


    "Sisi hatuna maisha magumu kama nchi zingine, watu wasilaumu tu wafanye utafiti na kuhakikisha kile wanachosema, mimi nimezunguka nchi nyingi kuna zenye maisha magumu ya kukosa hata chakula," amesema.

     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Angalia historia yake na munishi....hapo ndio utaelewa somo.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni muda sasa Watanzania tutambue kwamba matatizo yetu hayata tatuliwa kwa kupiga magoti na kusujudu tu. Jamani hard work is prayer in action. Hii mentality ya kudhani kila kitu kita kuwa sawa tu kwa kufumba macho na kukunja mikoni ndiyo ina tuponza.
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maoni yake yanaendana na umri wake
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    EATG iungane na TAG kama zamani ndio tutaelewa anapenda sana umoja na amani. Kujitenga kwake ni kiashiria tosha kwamba yeye naye ni adui wa umoja na amani. Kwa magomvi yake na mpinzani wake Zakayo??? alisababisha watu wengi kupwaya imani zao. Anaonekana yupo kibiashara zaidi, ingawa kweli Mungu amemtumia sana kuvuna watu, lakini shetani naye kamtumia sana kuangusha wengi. Ni rahisi kukiona kibanzi ndani ya jicho la mwenzio lakini ni vigumu sana kuliona boriti ndani ya jicho lako mwenyewe.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Nimemshangaa mara nyingi sana huyu Mzee ambaye nilikua namheshimu sana but tangu aanze kushabikia mambo ambayo hayana msingi nimempuuzia! juzi katumia airtime kibao kuponda CDM na Babu wa Loliondo tena kwa kumuita mchawi na mshirikina, kwa kweli amenikinai ila baada ya hapo nilifuatilia his educational background....mmmhh kumbe hana tofauti na akina fulani
     
  7. k

    kamanzi Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi Eli hujui kama huyu mzee kashapewa PhD ya theology? Yeye pamoja na wachungaji kadhaa wa dhehebu lake wamepewa PhD kama ile aliyopewa mchungaji Getruda Lwakatare, mama Mkapa na ile ya JK. Tanzania ni vichekesho vitupu kwenye kila sector. Hata kwenye dini watu wanachakachua kama kawa.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Ni kweli bana
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    KAMANZI! nimekusoma mkuu! yes indeed
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anashabikia umoja huku akitukuza ubinafsi, alitofautiana na mch. maboya wakatimuana na leo anakuja kutuhubiria umoja! labda kama umoja una maana nyingine, nieleweshwe
     
  11. n

    nndondo JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Tumuombee, hivi anamdanganya nani kwama JK anawatanzania katika kichwa chake? imekula kwako mzee bahati mbaya hasomi jamii forums
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Kumbe bado tuna safari ndefu. Eeh mungu wa mababu wape upofu wote wanaotetea mafisadi
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Si TAG tu, hata haya yote yametoka humo ndani ya EAGT baada ya kujitoa TAG - Full Gospel Fellowship -Kakobe, Calvary Assemblies -Maboya, Philadelphia Assemblies-Masinga, Bethel Assemblies of God - Chidundo plus many other. Huo umoja anaousema ilhali yeye mwenyewe hapendi kuwa na umoja ni upi?
     
  14. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu
    Askofu Kulola si suala la uzee. Ni kazi ya UWT.
    Wana mkakati wa kuwatumia baadhi ya maaskofu na mashehe ili kuwagawa
    watanzania na kuwachanganya ili wasiungane kuona nini kinalisumbua taifa.

    Nimedokezwa na watu walio karibu sana na Askofu Kulola, kuwa juzi alipelekewa tiketi ya ndege na UWT ili aje DSM kuongea na wana habari hasa baada ya kusikia kuwa CDM inaweza kuitisha maandamano nchi nzima kupinga muswada wa mchakato wa katiba. Mzee anapewa hata maneno ya kusema.

    Haiingia akilini kuona Kulola anamsakama Kakobe wakati Kakobe mwaka jana alimkaribisha na kumwandalia nafasi ya wiki nzima kanisani kwake kuhubiri mbele ya televisheni. Katika mahubiri yake ya wiki nzima, Kulola akatamka kuwa "Askofu Kakobe ni nabii wa kweli katika taifa letu". Akaendelea kusema kuwa ameonyeshwa hivyo na Mungu kuwa Kakobe ni mtu wa Mungu.

    Amefikia hatua mbaya ya kusema lolote kwa kupewa chochote.

    Si kila uzee una hekima.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio mpate akili nyinyi mnaokwendaga makanisani na kuwapigia magoti binadamu wenzenu, kumbe wana njaa mpaka matakoni.
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    sadka zimepungua nini kanisani?lazima jk atakuwa amemfadhili...hivi inawezekana shetani anawatumiA BAADHI YA WACHUNGAJI?mmh hizi dini sasa noma
     
  17. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nampuuza kwani inaonekana shida za watanzania sio ajenda yake muhimu ila kutumikia tumbo na umaarufu, hatukubali kuyumbishwana viongozi wanaojali matumbo tu!!
     
  18. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi unabii wa mtu unatolewa na watu sio Mungu na hapa hutegemea ni kiasi gani cha pesa umempa mtu mwenye mamlaka au umaarufu fulani!! ndiyo maana mzee naakwenda akifuata upepo au mdondo wa pesa kakobe alipomwalika lazima alimuandalia fungu na alitakiwa amtawaze Kakobe kuwa nabii, na hapa Kikwete nae Katoafungu unabii umebadilika!!
     
  19. d

    dotto JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    Funua tujue maana wengi tunajua huyu mzee hayuko hivi hata kiimani.
     
  20. Mbaneingoma Zom

    Mbaneingoma Zom JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi unabii wa mtu unatolewa na watu sio Mungu na hapa hutegemea ni kiasi gani cha pesa umempa mtu mwenye mamlaka au umaarufu fulani!! ndiyo maana mzee naakwenda akifuata upepo au mdondo wa pesa kakobe alipomwalika lazima alimuandalia fungu na alitakiwa amtawaze Kakobe kuwa nabii, na hapa Kikwete nae Katoafungu unabii umebadilika!!
     
Loading...