Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Martin Shao ataka mazungumzo kutatua migogoro ya Arusha na Kwengineko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngekewa, Jan 11, 2011.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Askofu Martin Shao amemtaka Waziri Mkuu kuitisha mikutano ya mazungumzo kwa mgogoro wa Arusha na mengine kwengineko kwa njia za amani, busara na upendo.
     
Loading...