Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asiyewahi kucheat na ataje jina kamili humu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 17, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Wana jf nimefurahi kuona wengi walikuwa makini kuwataja watu na kwa upande mwingine hongereni kwa kusaidia kubadilisha tabia za watu...ila nafikiri tuangalie wenyewe kwanza mwenye uhakika ajawahi kuzini yaani kutoka nje ya ndoa au nje rel ship yake
    na aaanze kutaja jina lake na namba zake tuanze kupongezana humubadala ya kukaa na kuapakana huku tukiwa wachafu
    nawasilisha
     
  2. Faith

    Faith Member

    #2
    Sep 17, 2008
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ktk maisha ya r/ship ya kawaida cjawahi kucheat na pia toka nimeolewa ni miaka miwili sasa sijawahi kucheat na SITARAJII
     
  3. johnj

    johnj Member

    #3
    Sep 17, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hata mimi sijawahi kucheat katika maisha yangu. nilikuwa na mpenzi wa kwanza akaingia mitini kwa sababu zake binafsi na sasa nina mpenzi mwingine ambaye tutahalalisha soon and i will never cheat. mimi nafikiri ku-cheat ni jinsi mind yako ilivyo. kuna watu ambo ni decent ila wanapokosewa na wapenzi wao then wanaamua kucheat kama njia ya kulipiza kisasi na pia kuna wale wasemao "utakulaje nyama kila siku inabidi ...".

    Dada faith nakuunga mkono. am not sure kama ni faith ninayemfahamu. ila nia sio kujuana lakini namkumbuka faith mmoja ambaye pia alikuwa msafi unlike wadada wengi waliomzunguka kwa wakati huo. anyway iishie hapa, usiulize wapi huko au vipi Identity yangu isije ikamwagika hadharani buree.

    BIG UP kwa wote watunzao relationships zao kwa dhati.
     
  4. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    MAMA MIA

    Kuwa mwaminifu sio kazi ngumu. na unaposikia makelele ya watu kuwa fulani ka'cheat, fulani ana nyumba ndogo na fulani kafanye vile haimaanishi kuwa watu wote ni wazinifu.

    binafsi sijawahi kucheat ktk uhusiano wangu na ninaona mifano mingine mingi tu ya watu wanaonizunguka ambao ni waaminifu ktk mahusiano yao na ndoa zao.
     
  5. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Mbona unatuchanganya. Ni kipi unajaribu kutueleza?


    .
     
  6. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi mara mbili tu!!
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Yesu Kristu .........
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    sasa mbona wanaosema hawajawahi hawataji majina na kutoa no zao za simu as muanzilishi
    wa thread alivyosema!maana tunaona tu mimi bado ila hayo mengine hayatimizwi!
    Hapa kiboko!
    inanikumbusha yule mama aliyezini watu wakampeleka kwa YESU!walipoambiwa ambae hajawahi awe wa kwanza kutoa jiwe!du walitoka balu!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145


    Sawa si uanze wewe kwa kuonyesha mfano...
    Waswahili bana!!!!!
     
  10. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    naima omari ... jina hilo hapo
     
  11. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Most of us we don't keep records... lakini waungwana waliambiwa wataje majina yao tuwapongeze...

    kwi kwi kwi!
     
  12. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah...

    Hongera Bibie...
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145


    Huu ndo mfano mzuri sana
    Na mimi Fidel Nane Zero hilo hapooo...
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Wapo wengi ambao hawajawahi ku cheat maisha yao yote. Nawapongeza. Wapo walio cheat kwa kiasi kwa sababu ya visingizio vya mazingira mfano, ugomvi au kutoelewana na wapenzi au wenzi, kutokuwa karibu na mwenzi or mpenzi, and so many environmental factors. Wapo ambao ku cheat ni jadi yao kuwa are not influenced by environmental factors.


    Wote hao wanao cheat si jambo jema. Tujaribu kujitawala katika hisia zetu, tuongozwe na akili au utashi zaidi kuliko matendo ya mwili. Amua kufanya mambo ya kuchosha akili zaidi pale unapopatwa na majaribu ya ngono au tuseme ku cheat na utazoea.

    Sasa basi naungana na wote waliosema kuwa hawaja cheat. SIJAWAHI KU CHEAT MAISHA YANGU YOTE YA UBINTI NA SASA NI MAMA NIMEOLEWA NINA MIAKA KUMI KATIKA NDOA NA WALA SITEGEMEI KU CHEAT IN ANYHOW. NINASAFIRI TENA KWA MUDA, NINAFANYA KAZI NA WANAUME WA KILA TABIA AND ARE MY FRIENDS NA WANANIHESHIMU. HATA KUNITAMKIA UCHAFU WA KUNITAKA HAWAWEZI. NA HII INATOKANA NA NAMNA NINAVYO BEHAVE MBELE YAO NA MISIMAMO NA KUBWA KUTOKUWA NA TAMAA. RIDHIKA NA KILE ULICHO NACHO, VIKIWEMO MUME, MALI NA PESA N.K. UKIJIHESHIMU KILA MTU ATAKUHESHIMU. PERIOD.

    SASA MAMA MIA TUANZE NA WEWE UME CHEAT MARA NGAPI? TRANSPARENCY ITAWALE HAPA!!!! KAZI KWAKO.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Hii wala haistahili kuwepo hapa JF katika forum yoyote ile :( :(
     
  16. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi, Ku-fantasize au Ku-flirt na mtu fulani kuna-fall kwenye pool ya kucheat?
     
  17. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #17
    Sep 17, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi kuna kipindi nilitaka kujaribu kucheat yakanishinda.... bahati mbaya yeye ndo akawa anacheat.......... Mpaka sasa cjawahi cheat na cfikirii kama ntakuja cheat.... naitwa Rebecca Donald
     
  18. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Ningependa kusikia zaidi kuhusu hiyo mission japo ni ya kitambo; kama uko tayari ku-share lakini :)



    .
     
  19. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Do you kiss?



    .
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mimi nime cheat na bado nitacheat sitarajii kaucha...naomba hukumu yenu
     
Loading...