Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asante Sibuka Tv kuonesha matukio ya kumuaga Mh Regia Karimjee!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MTAZAMO, Jan 17, 2012.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Wanaonesha now,sijui kama nimechelewa sana!
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    kwa ambao hawakuhudhuria angalieni Sibuka Tv now!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    hao mmiliki wake George Nangale alikuwapo hivyo walikuwa wanatumikia mabwana waiwili
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    hotuba ya Dr Slaa now na ameitaja JF kama moja ya walimu wa Dada Regia!
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    sasa mh Mbowe,anaongea kwa utulivu sana!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wonderful!
    Afadhali hawa wametuokoa!...wengine tunaishi uani kwa nchi, hii ndio kama 'live' yetu!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    asante mkuu kwa taarifa......ndio tunafuatilia.....
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Mh mbowe anasema alipokwenda Machame girls risala ya kumpokea ilisomwa na Regia Mtema na ndio ulikuwa mwanzo wa kufahamiana!
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hii ndio tv gani tena na inapatikana mikoa ipi
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mambo ya king'amuzi cha Startimes!
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Mkuu inapatikana kwenye decoder ya startimes!
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hawa sibuka wana akili sana. kipindi cha kampeni walikuwa wanaonyesha mikutano ya chadema mwanzo mwisho. hata maandamano ya chadema wanaonyesha mara kwa mara. sijajua wamili wa hii tv na ile radio ya times fm. hivi vyombo vipo makini sana. Mia
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    asante Sibuka tv! Wamewatendea haki ambao hawakuhudhuria!
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii sijafunga bado natumia dstv kumbe kuna mambo mazuri mle
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Sugu anasema Regia ndio alikuwa jirani yake kwenye siti za Bungeni na kila akitaka kutoa hoja alikuwa lazima amshirikishe!
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Usitoke DSTV mkuu! Startimes hamna kitu!
     
Loading...