Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha Mjini Mpaka Rombo-CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Acha Uvivu, Apr 2, 2012.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo Arusha Mjini, kesho natembelea majimbo ya Chama Kubwa-CDM mpaka Rombo bila uchafu wa magamba.
    Hii ndio barabara yangu ya Ushindi. Arusha Mjini (CHADEMA)-Arumeru (CHADEMA)-Hai (CHADEMA)-Moshi Mjini (CHADEMA) hatimaye Rombo (CHADEMA).
    Hamna uchafu wa magamba kwenye hii safari, ni red carpet tu la CHADEMA.
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Enhe hivi kweli ukianzia A town,unakuja ARM,hadi Hai,unatinga Ndesa,halafu ah hapa mzee wa Kiraracha kapachafua naingia Rombo, hadi kwa Raila Taveta/Taita (ODM)kwa bwana Mwanzo kamrithi Balala(anarudisha mpira golini kwake badala ya kwenda kufunga kapteni Raila ikabidi amtose ASAP)
     
  3. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadi raha, hii maana yake 2015 kutoka Moshi kuja Dar.itakuwa hivi; Moshi (CHADEMA)-Mwanga (CDM)-Same (CDM)-Korongwe (CHADEMA)....... Ubungo (CHADEMA). Hii itakuwa safari punde tu baada ya Uchaguzi Oktoba 2015.
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya safari njema lakini ungeanzia mbulu!
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anzia mbulu, karatu ila usipitie kwa mamvi
     
  6. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilimanjaro imeamua,na wengine fuateni nyayo
     
  7. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningeanzia hata Karatu, bahati mbaya jimbo la Monduli ni la fisadi, Gamba lililokomaa-Lowassa. Huyu atanitia mkosi, hadi nitakapomuondoa 2015. Na safari itaanzia Longido.
    Vipi wengine wapi kuna vikwazo vya magamba mnaposafiri?
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    In maana lile debe lote la ENL kwa mkwe wake limeishia kwa CDM kushinda?
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Watu wa kaskazini wajanja sana.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeruka pale Vunjo huwezi ingia rombo kupitia moshi bila kupitia vunjo ... pale yupo mzee Lyatonga -TLP ambao wamepata kura 18 uchaguzi Arumeru mashariki
     
  11. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wasomi wa lindi , mtwara, tabora man deni kwa tz, wapeni shule ndugu zenu kudai haki zao.
     
  12. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukitokea chaguzi zingine zaidi EL na CCM watakuwa wamefilisika. Lasivyo wajifunze siasa safi, bila rushwa. Hadi hapa tumepunguza ruzuku ya chama chao.
     
  13. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Jamani jamani chonde chonde mzee wa henessy akisikia haya anaweza kufa kwa presha bure maana mnaweza kusema oh tuanzie Monduli oh tumemshinda mkwewe bado yeye!!
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mimi naona sasa majeshi yaelekezwe ikulu kwa 'baba mkwe'!!ili safari ianze Monduli!!
     
  15. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ndo busara za wana CCm, soma hii kauli.
    MIMI NI KAMA KIDONDA, LAZIMA NZI (wapiga kura) WAFUATE-Kisyeri Werema Chambiri, CCM Tarime
     
Loading...