Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha mayoral saga, any developments?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shinto, Jul 8, 2011.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wandugu napenda kuulizia ilie swala la madiwani wa CDM Arusha kuingia muafaka na wenzao wa CCM, tuliambiwa Viongozi wakuu wa CDM waliunda tume kuchunguza kama kulikuwa na harufu ya rushwa.

    Nina hakika tume ya Marando ilishakabidhi ripoti kwa Slaa, imeshawekwa public? Nini matokeo na upi uamuzi wa CDM makao makuu? wameamua kuubariki muafaka kimyakimya?
     
  2. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wewe un haraka gani? ulishaambiwa kuwa taarifa ya tume itapelekwa kwenye kamati kuu kwa maamuzi, subiri tu, usianzishe threads zisizo na msingi. CDM hawafanyi mambo kwa pupa.
     
  3. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani unapoambiwa kuwa cdm ni nguvu za soda unafikiri ni uongo? wao ni wakurupukaji tu na ndio maana kila ishu inaishia njiani.unaweza kuorodhesha ni ipi waliyofikia tamati mfano. Hiyo ya arusha imekufa ki aina, maandamano, Nyamongo,posho,shibuda,na nyingine nyingi. sasa kuna topic mpya ya mwanza.
     
  4. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safari hii tutaona nani dume! Cant wait.
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashawishika kuamini maneno yako mkuu, maana kuna siku 7 na siku 21 waliwahi kuipa serikali na hakuna lolote walilofanya. Hapa naona tunapigwa changa la macho tu!
     
Loading...