Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Apartment inapagishwa -Tabata Sigara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Teye, Oct 22, 2012.

  1. T

    Teye Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Napangisha Apartment ,iko maeneo ya Tabata Sigara.Iko 2nd floor, Ina vyumba viwili vya kulala,living room cum dining,jiko,store,common washroom,balcon mbili,luku inajitegemea na maji yapo.kodi laki 3 kwa mwezi.Karibuni
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    picha please
     
  3. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Duh, ndugu yangu ni jana tu nimelipia nyumba ya gharama kama hiyo baada ya kutapeliwa na madalali tena maeneo hayo ya barakuda!! Yaani ungeitangaza mapema mbona ningeichukua? Pole.
     
Loading...