Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anniversary

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Oct 6, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Mwezi ujao tunatimiza miaka mitano ya ndoa na my lovely wife wangu. Je nifanye nn kizuri kama kumbukumbu ya hii siku. Naomba ushauri nifanye nini kizuri kwa mke wangu na familia yangu kwa ujumla sitashirikisha watu wengine kwa hicho nitakachokifanya
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kaama uko kibaruani kama wakina pdydy
    mwisho wa mwezi wa shugulii toa mshara wako wote weka kwenye kanga nzuri tafuta henkachief nzuri na perfyum nzuri tu juu yake funga na makadi na mengineyo juu yake weka biblia ikiwa na picha kubwa ya harusi kama mlioana kanisan ama msikitini

    samahan kisheria ukikaa na mtoto wa mtu miaka miwili huyo ni wako yaani ndoa kamili ndo maana nkasema hapo juu..lakn najua kijana ulikiri mwenyewe..baada ya hapo nendeni kwa wazazi wenu wote wawili kama wapo dar mkashukuru kwa kuwatunza na huku mkiwa na shati/suruali nzuri na viatu kwa baba ama upande wa mama kitambaa cha kushona kanga herreni na viatu vyao kaama age waweza mtafutia dingi zile juu nibanie chini niachie watakuheshmu kuliko kumpelekea ma suti
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    naogopa kuweka picha yangu hapo maana kila mtu akiniona atapata kinyaa si unajua funza sipendwi
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Na kama ni mkristo na amjaenda kanisani basi muda muafaka sikumoja kabla nenden mkaombe wachungaji wabariki ndoa yenu asikudanganye mtu akuna raha kama kuishi kwenye ndoa wee..usimguse MUNGU
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    heee leo nimewaweke topic yenu ya roho za kuataliwa na jinsi gani ya kujitoa ..kataa roho chafu unatakiwa upendwe na si kupendwa na mkeo tu.....aaaakhhhhaaaa tupe ya mkeo yako utawekewa bday ya JF
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    ushauri ni mzuri sana ila sitaki kushirikisha watu wengi nataka kwa familia yangu yaani mimi, wife na watoto tu hela sio issue kivile tatizo nifanye nn kusherekea miaka mitano ya ndoa halali ya kidini? ila ushauri wako nimeuchukua didy sema kibofya cha senksi sikioni ila "senksi"
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Nimeoa kanisani na uwa naenda kila j/pili na nina cheo kizuri tu church kiasi kwamba nisipoenda mambo yanakwama
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    sasa kaka kwenye profile yangu mke wangu anahusika nn? samahani w/end ulikuwa kiwanja gani (nahisi una hang over)
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    haaahaaaaa nilikuwa kanisan ndugu yangu si unajua viwanja vishakanyagwa na kila mtu bora tuingie hivi wanavyoviogopa kukanyaga na wakigusa mara moja jumapili msalimie mpe hongera zake kama namjua vile shemeji yangu
    lazima atakuwa mtumishi wa Bwana mpakwa mafuta ...ujaokoka bado na uko na mpendwa
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    mie nimeokoka ni pure mlokole na uwa natoa fungu la ten bila kukosa
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    umekuwa altare ndugu!....badilisha hali ya hewa, tengeneza ka trip kidogo, muende mahali mka enjoy, mbuga za wanyama etc...
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    hapana nawasaidia kazi flani hivi za kitaalamu, wazo lako zuri sana ngoja nisikie wengine
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Achana na n.k. kwenye anniversary, hiyo ni yenu wawili. wanunulieni tu soda, hakikisheni wanapika pilau n.k. mtoke kabisa maeneo ya nyumbani. ni siku yenu ya kujadili mlikotoka na kupanga the way forward (ya mapenzi yenu)
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Piga mbundunje kama ulivyompata kwa mara ya kwanza
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    amen na iwe hivyo kila mwaka ubarikiwe mpendwa
    shika neno tenda neno
     
Loading...