Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anayebisha kwamba polisi si vibaraka wa CCM asome stori hii ya T. Daima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Dec 10, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi: Stori hii nimeipenda kwani tukio la CCM kutaka kuteka sherehe za miaka 50 ya uhuru pale Mnazi Mmoja lilizimwa na vijana wa CDM. Pia inasdhihirisha kwamba polisi daima ni watumishi wa CCM katika ushindani wa kisiasa nchini. Naamini kabisa matukia kama haya yataendelea tu hadi Polisi wajue kwamba wao wanatakiwa wawe neutral kabisa katika siasa.

    CHADEMA yateka mkesha wa Uhuru

    • Watatu wazimia kwa milipuko ya fataki na Waandishi wetu

    SHEREHE za mkesha wa miaka 50 ya Uhuru wa Tanzania Bara, zilizofanyika kitaifa katika viwanja vya Mnazi Mmoja juzi, jijini Dar es Salaam ziliingia dosari baada ya askari kadhaa kutaka kuwakamata watu waliokuwa wakipiga kelele za kukishangilia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Kundi kubwa la watu wengi wao wakiwa vijana wa rika mbalimbali walishangilia kwa nguvu na kukitaja CHADEMA, kila mlio wa fataki ulipokuwa ukisikika, hali iliyowavutia wananchi wengine kujiunga na kundi hilo.

    Kelele za kukishangilia CHADEMA zilidumu zaidi ya robo saa, kiasi cha kuonekana kuwaudhi baadhi ya viongozi wa serikali walioalikwa katika mkesha huo ambao mgeni rasmi alikuwa Makamu wa Rais, Dk. Mohamed Gharib Bilal.

    Polisi wenye mbwa na wale waliokuwa wamesheheni silaha, walijaribu kulizingira kundi hilo na kulitaka kutokitaja chama hicho, lakini walikumbana na wakati mgumu baada ya kuambiwa wakamnyamazishe kwanza, Kapteni John Komba ambaye alikuwa jukwaani akitumbuiza kwa kuisifia zaidi CCM.

    Hatua ya polisi hao ilisababisha kukusanyika kwa watu wengine zaidi, na kuzua zogo kubwa kutoka kwa wananchi, waliodai kuwa wamelazimika kuingiza kibwagizo cha CHADEMA kila ilipopigwa fataki moja, kutokana na kukerwa kwao na tukio la viongozi wa serikali kutaka kuzifanya sherehe hizo zionekane kuwa za Chama Cha Mapinduzi wakati ni suala la Watanzania wote bila kujali itikadi za vyama.

    Kutokana na mshikamano wa wananchi hao, polisi hao walilazimika kubaki kimya na kuacha shangwe za CHADEMA ziendelee hadi ratiba ya kuondoka kwa mgeni rasmi na wageni wengine ilipowadia.


    Chanzo: Tanzania Daima
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    muwe mna summarize! Mnaweka madudu marefu hadi yanaboa,kama mtu anataka in details si atafute hiyo source mfano tanzania daima.acha ushabiki wa kisiasa.
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pukuza munkari mwanamagamba weee! your days are numbered. Sure they are!

    OK - nimeipunguza stori na kubakiza relevant sections! Bado unalo?
     
  4. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mvivu wa kusoma wewe
     
  5. M

    Moris Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kubingwa w n kenge.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Acha kutapika nawewe kihivi maana ni dhahiri kwa namna moja ama nyingine una damu ya ya ufisadi na kama we ni mvivu wa kusoma,ungeacha tu kuipitia thread hii. NA UKWELI ULIPO NI KWMB POLICE TULIONAO NI WATUMISHI WALIOANGUKIA sisiem AMINI USIAMINI KWANI KITU AMBAYO KIKO WAZI.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ingalikuwa Mr II (Sugu) yupo pale naye anatumbuiza na kusifia CDM nadhani dakika hii ninayosema angekuwa Lupango (Central) kungojea Jumatatu kukabiliwa na mashitaka ya uchochezi.

    By the way -- kwanza wala asingeruhusiwa kufanya tumbuizo lolote pale!
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii post haina hata maana inajaza server tu
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nadhan ukimpa notibuku itamfaa kwa kusamaraizia.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    unajua seva za JF zina ukubwa gani na ziko wapi?
     
  11. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Siyo kila m2 anaweza kuipata hiyo source. Kama ww huwezi kupitia humu sread nzima c acha tu,tupo tunaopitia neno kwa neno na kudigest.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    Usiwe mvivu wa kusoma! kumbuka vyama vya siasa vina wanachama, wapenzi, wafuasi na wakereketwa, kila kundi linawajibu wake ikiwemo kushabikia! upooo! au na hii ni story ndefu.
     
  13. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sio wa kusoma tu, hata kufikiri. Raha ya simulizi bana uipate kwa kina. Sasa yeye kazoea umbea, unajua umbea ni 90% ushabiki. Kwanza alitumwa aingilie thread za kiume!
     
  14. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ulifikiri tunasifia magamba hapa. Sleep front kudadadeki zako, nenda kajadili wachumba ndio mada zinazokufanania
     
  15. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mapovu mbona yanaakutoka sana mkuu?
     
  16. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongera vijana kwa kubalance sherehe ni ujasiri ambao lazima tuupongeze ili kuwapa moyo na kuwa na taifa linaloweka utaifa kwanza.
     
  17. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Tatizo lako magamba yamekujaa hadi kwenye ubongo na macho. No wonder unashindwa kusoma.
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ya kwako inachafua server kabisa...
     
  19. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Taratibu ujumbe unapelekwa kwa magamba - watu hawaogopi tena vitisho na amri za polisi sinazogandamiza haki. Na pia naona polisi nao mikono yao inaanza kuwa na kigugumizi.

    Magamba mpo?
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kubingwa ni zezeta wa kufikiri. Ndo zetu wasukuma hizo! Tumekalia kuibeba sisiem kama mataahira vile! Hongera vijana kwa kushitukia janja ya magamba!
     
Loading...