Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Analia nini huyu? tupia maneno..(Maige na mpiga kura)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, May 28, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    Elimu ni ufunguo wa maisha angesoma huyu asingepeleka njaa zake kwa mwanaume mwenzake. Someni msimame kwa miguu yenu somesheni watoto wenu la sivyo watakuja kulilia wanaume wenzenu kama hivi.
    sio fresh. pigana usomeshe wanao tujenge kizazi kinachojitegemea sio ujinga kama huu.
    542941_4094164917922_245787864_n.jpg
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    haraka haraka unaweza ukadhani ni Dickson Makwaiya "Bambo" akifanya ukatuni wake.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    hata mimi nilijua ni Bambo..ila ni mwanaume kaacha familia nyumbani
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nadhani atakuwa amefiwa na ndugu yake wa karibu sana.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    ndio amlilie Maige?
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    AAAAAAAAAAAA jamani Njaa ni kitu kibaya sana hizo nguvu na machozi angevipeleka shambani nadhani asinge muwaza hata huyo mwizi wa Twiga
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    ila huyu mwizi wa kobe na twiga atakuwa aemwadanganya sana hawa wazee wa kisukuma
     
  8. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bwana Maige alipoenda kwao wananchi wake walilia sana eti bwana Maige ameonewa, kuna ambao pia walipiga maombi ili Bwana Maige arudi katika uwaziri wake. Kwahiyo huko vijijini kwao wanaamini Maige ametengenezewa fitna kumtoa katika uwaziri. Katika picha sio bwana Bambo, ila jina lake halisi ni Dickson Makwaya na sio Makwaiya.
     
  9. E

    Erick Charles Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasiosoma ni chakula ya wasomii
     
  10. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,453
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Choonde chonde! Ulevi noma!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    matapu tapu wanayokunywa haya hadi hawajitambui
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Analia uelekeo wa maisha kwisha, maige chali, akicheki 2015 magamba chali, nafwaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama anamlilia mfadhili wa kumgawia hongo ndondogo, safari hii inakula kwake. Nani alimwambia achague gamba?
     
  14. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wanasiasa wetu mtaji wao ni masikini. kwa mtu mstaarabu asingekubali hata hayo mapokezi kwani dhamira yake ingemshtaki. lakini kwa huyu maige, kwake ni sawa tu. kumbuka sku rostam anatangaza kuachia ngazi, watu walilia. inaonyesha namna gani tuna kazi kubwa mno kulikomboa taifa letu
     
  15. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini magamba wajanja huenda kakodiwa tu na maige alie kuonyesha anapendwa.:A S-baby:
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Comedian
     
  17. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa mbaya sana ameacha kulima huko anakuja kumlilia mwanaume mwenzake pasipo sababu za msingi
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ukute Hakukuwa na pilau huko....
     
  19. Bitende

    Bitende Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa huyu mzee namfahamu yupo pale kahama mjini
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    ndio maana jamaa akaone atoe chozi
     
Loading...