Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AMRI KUMI za Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zomba, Feb 17, 2008.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Hizi ndizo AMRI KUMI za Tanzania, kama unataka kuinusuru Tanzania
    isiuzwe inakubidi uzifuate:-
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]1. Usiwe mlaghai kama Karamagi[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]2.Usiwe fisadi kama Balali[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]3. Usiwe mbishi kama Zitto[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]4. Usiwe makelele kama Makamba[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]5.Usiwe mbabe kama Sitta[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]6. Usihukumu kama Mudhihiri[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]7. Usiuwe kama Ditopile[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]8. Usidandie hoja kama Mrema[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]9. Onea huruma nchi kama Dr. Slaa[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]10. Usiwe na tamaa kama Lowasa[/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif] [/FONT]
    [FONT=times new roman,new york,times,serif]NB: Hii ni nchi maskini yatupasa kubana matumizi kwa hiyo pia usipende kuspend ( Tours ) kama Mkuu JK[/FONT]
    [/FONT]
     
Loading...