Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanuni kumi za kuikomboa Tanzania kutoka kwa wakoloni weusi (CCM)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lupeke, Oct 20, 2012.

  1. l

    lupeke Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KANUNI KUMI ZA KUIKOMBOA TANZANIA KUTOKA KWA WAKOLONI WEUSI (CCM)

    1. Usiwe msaliti kwa NCHI yako. kuwa MZALENDO

    2. Usiwe MVIVU wa kufikiri. Kuwa MDADISI.

    3. Usiwe Mwoga, WOGA WAKO NDIYO UMASKINI WAKO.

    4. Toa maoni tupate KATIBA bora. Na hakikisha unajiandikisha kwenye DAFTARI LA WAPIGA KURA.

    5. Usitoe wala Kupokea RUSHWA. RUSHWA NI ADUI WA HAKI.

    6. Usiwe MROHO wa MADARAKA kama LOWASA na CUF.

    7. Tambua WAJIBU na HAKI zako. Hasa ya KUPIGA KURA.

    8. Usiwasikilize WAGOMBEA na VIONGOZI wa CCM, Maana WATAKULAGHAI.

    9. Usiwe na TAMAA ya vitu kama KANGA, KOFIA, TSHERT, VILEMBA na UBWABWA wa CCM.

    10. (Amri Kuu) Usimpigie KURA mgombea Yeyote wa CCM katika UCHAGUZI wowote ule kuanzia MWENYEKITI wa KIJIJI/MTAA, DIWANI, MBUNGE na RAIS.

    MUNGU WAFUNGUE WATANZNIA, MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  2. washa

    washa JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu umefanya kazi nzuri ya kuelimisha juu ya uraia. Kama waTZ tukifuata somo hilo tuna uhakika ccm haina pa kutawala
     
Loading...