Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndiyo Amri 10 za Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lunyungu, Feb 5, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Usiwe mwongo kama KARAMAGI

    Mwizi kama BALALI

    Mbishi kama ZITTO

    Makelele mengi yasiyo na maana kama MAKAMBA

    Mbabe kama SITTA

    Usihukumu kama MUDHIHIRI

    Usiue kama DITOPILE

    Usidandie hoja kama MREMA

    Jali masilahi ya nchi kama Dr SLAA na wapinzani

    Usichecheke ovyo na kutoa ahadi hewa kama KIKWETE
     
  2. S

    Siao Member

    #2
    Feb 5, 2008
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    irritating kwa kumtusi kaka Zitto.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Zitto kuwa mbishi mimi sioni kama wamemtusi .Ni kweli ni mbishi ambaye anataka kuoa usawa unatendeka . Zitto huwezi kumhamisha kirahisi kwenye issue ya manufaa kwa Taifa eti kwa kumkemea .Ndiyo wanamshindwa wanaamua kutumia kanuni ambazo hazipo . Zitto endelea kubisha kwa point na hilo sote twalijua hubishi kwa kuwa una nguvu na mdomo unabisha kwa logic.
     
  4. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lunyungu:
    Amri ya Malicela mbona haionekani hapo, au ni dead wood?
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kalamu kwa kuwa ni amri za Tanzania na sisi ndiyo watanzania basi ongeza ya Malecela hapo
     
  6. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    tehe tehe tehe!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,073
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Usiwe fisadi kama MKAPA

    Usijione wewe ni wa maana sana kama SITTA

    Utetee nchi yako kwa uwezo na nguvu zako zote kama SLAA na ZITTO

    Usiwe msanii wa kutoa ahadi hewa na kutoa vitisho visivyokuwa na vitendo na kukenuakenua hovyo hovyo kama KIKWETE

    Usibwabwaje hewa kama MAKAMBA

    Useme ukweli ili kutetea maslahi ya nchi yako bila woga kama BUTIKU

    Usiwe muongo na kutoyajali maslahi ya nchi yako kama KARAMAGI

    Usiwe mbaibashaji na kutaka kuficha madhambi yako kama LOWASSA

    Usiwe tapeli na muongo wa kutetea kitu usichokijua kama MZINDAKAYA na MKONO (Walitetea BoT kumbe wamechukua mabilioni ya pesa toka BoT)

    Uwe muadilifu na kuwapenda Watanzania wenzio na siku zote kuweka maslahi ya Tanzania mbele kama NYERERE
     
Loading...