Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amri Kumi za Kuikomboa Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichankuli, Oct 8, 2010.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Amri 10 za kuikomboa tanzania

    1. Usikumbatie waovu kama Kikwete

    2. Usiwe mwizi kama Lowasa

    3. Usiwe mwongo kama Makamba

    4. Usiwe mnafiki kama Rostam

    5. Usidharau pesa kama Chenge

    6. Usikose msimamo kama Mrema

    7.Usiingilie kazi zisizokuhusu kama Salma

    8. Msirumbane ovyo kama CCM

    9. Usiwe na kiburi kama Mramba

    Amri kuu
    10. Usiipigie kura CCM

    Habari ndo hiyo

     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ujumbe mzuri!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye RED nimemwongezea Jenerali A.Shimbo!
     
Loading...