Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alichosema Dr. Slaa kuhusu nyumba za Tembe na Mabango ya Mgombea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 26, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Huko kijijini... (Picha toka FB)
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yaani thamani ya hiyo picha inazidi Hilo tembe
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli jamaa anaongea anachokijua. Kwa maisha kama haya halafu unabandika bango hilo sizani kama utachukia ukiambiwa kuwa una akiri za nyani
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hapo ni usokami kijijini
     
  5. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Huo ni mfano tu, kwanza hiyo si ipo upright! zipo zilizoinama yaani zinakaribia kuanguka lakini bado tu wamebandika bago la gharama kubwa
    Mungu atusaidie
     
  6. C

    Chesty JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Policy za UN za kutaka watu wasome ni pigo kubwa sana kwa CCM. They really hate it although hawana jinsi inabidi watekeleze kwa shingo upande.
     
  7. C

    Chesty JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nashawishika kuamini kuwa pengine ni makada wa CCM wanakuja kuyabandika na kwa hao masikini kwao ni kama mapambo. They are absolutely naive.
     
  8. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Na kwa hilo linawapa taabu kweli kweli, japo kwa wao lazima kuchakachua maana wanajenga shule bila samani halafu wanafunzi walete. Na haohao watoto michango kibao, wao mipesa wanatia ndani.
    Kwa hiyo si kwa shingo upande tu, Wanaiba mshiko wa maana sana katiaka hilo.

    Majizi yapumzike mwaka huu jamani!
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwabeja! Usukumani...Jamani ndugu zangu wasukuma wakati wa mabadiliko ni sasa vinginevyo mtajiju. Kuna mtu alileta mada ya kwa nini CCM inapendwa mikoa maskini (umaskini kama relative term maana wote tuko hoi) nikafikiri siyo kweli sasa huu ushahidi ni red handed! Tena siyo bango moja ni mengi yaani kila ukuta maana hata mbele (kama kweli ni mbele maana naona mraba fulani) lipo. Kazi kweli kweli!
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, nadhani huyo mwenye nyumba ametumia hilo bango kuziba tundu lililokuwepo kwenye ukuta wa tembe lake. Kule vijijini wengi wanavaa t-shirts za CCM si kwa sababu wanataka kukitangaza chama hicho, bali hiyo ni nguo mpya ambayo wameipata katika kipindi cha miaka mitano iliyopita na ndio maana zinavaliwa sana
     
  11. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ujinga wa Watanzania ndiyo mtaji wa CCM. Hata hizi shule za kata ingawa bado ni duni lakini ndiyo kichocheo cha mabadiliko katika fikra za watu katika uchaguzi wa mwaka huu. Uliwahi kuona wapi sera za Chama cha siasa zinakubalika kwa wananchi vijijini (kisomo cha chini) na hazikubaliki kwa wasomi? Ina maana kuwa waliosoma uelewa wao ni mdogo kuliko ambao wamesoma kidogo? Kuna maana gani kwenda shule kama uelewa wa mtu hauongezwi na kisomo? najua kuwa kuna wasomi wasiojali maslahi ya nchi, lakini hao ni wachache na wengi wao wapo kwenye nafasi za uongozi wa CCM.
     
  12. m

    mapambano JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngarama za kampeni zinatokana na uwezo wa chama. Sikumsikia Slaa akisema Mbowe asitumie Helicopter 2005 kuwafikia wapiga kura na badala yake ajenge shule. Licha ya uwezo mdogo wa kifedha

    Basi na Chadema pesa wanazotumia kufanya kampeni, wazitumie kujenga shule...

    Don't be fooled by politicians...
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Nilishasema kuwa huyu rais mtarajiwa yuko juu na haropoki kama ni data basi kwake ni makao makuu!
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nyumba kama hii ukisimama kwa nje unakuwa unaizidi urefu. Kwa hiyo huwa zina basement floor. Yaani unaingia kwa kupinda mgongo, then ukishakudumbukia ndiyo inakuwa inakuzidi urefu. Zipo nyingi sana maeneo ya Dodoma, Makao Makuu ya Tanzania (kwa mujibu wa Ramani ya Africa).

    Watanzania Amkeni jamani!! Kwa nini munakubali kuwa masikini wa fikra???
     
  15. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kweli bwana hata huko kijijini kwetu mitaa ya Singida, mabango yaliyobandikwa yanathamani kuliko nyumba zetu "full suit" a. k.a cake.

    Sijui tutaamka lini jamani tujue kwamba CCM ni adui namba mmoja wa nchi hii!
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  17. M

    Mikomangwa Senior Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji, hayo ndiyo maisha bora kwa kila Mwanakijiji mpenda CCM! History will tell!
     
  18. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nafikiri CCM na washirika wao akina Mbatia hawaingii tena humu jamvini. Na kama wanaingia basi hii ndio dhambi hao ya asili. Hawatakaa wauone ufalme wa Mungu kamwe. Mateso yao yataanzia hapa hapa duniani na sii mbali sana toka 31/10/2010.
     
  19. R

    Rafikikabisa Senior Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna nyumba nyingine unakuta zina bendera kubwa ya CCM. nyumba hizi ikitokea upepo kidogo tu zinaweza kuangushwa na bendera. Na hawa ndio mashabiki wakubwa wa CCM. JK Akiwaambia kuwa akiingia Ikulu ni siagi tu wanashangilia na kuchekelea.
     
  20. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wajinga ndio waliwao..........
     
Loading...