Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Shabaab kushambulia mechi ya Simba na Yanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwita25, Oct 28, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna habari zimezagaa kuwa Al-Shabaab wana mpango wa kulipua katika mechi ya Simba na Yanga kesho. Naomba muwe waangalifu sana kama itawalazimu kwenda kuangalia mchezo huo lakini ushauri ni kuacha kwenda kwenye mechi hiyo kabisa. Hizi ni habari za ndani sana hivyo source haiwezi kuwekwa hapa.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Na sisi Tanzania tayari tumeshaanza kuwaogopa Al-Shabaab?
     
  3. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kova na hili atolee tamko maana wametubania mandamano ya dowans sasa ngoja tuone na hili kama watakaa kimya maana na huu ni mkusanyiko na hii habari si ya kubeza ...
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Marekani mwenyewe anagwaya kwa hawa jamaa. Aliingiza kichwa Mogadishu akaishia kukatiwa vichwa vya wanajeshi wake kama kuku.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila mtanzania na awe mlinzi, taarifa zozote zenye viashiria vya hatari tujulishe vyombo vyetu vya ulinzi haraka iwezekanavyo.
    Mungu ibariki Tanzania
     
  6. V

    Vitalino mlelwa Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatarajia mechi ya simba na yanga nayo kutokuwepo kama ambavyo maandamano ya kupinga tuzo ya dowans yalivopingwa kwasabubu mechi hiyo itasababisha mkusanyiko mkubwa kuliko maandamano kama mechi itakuwepo tunaomba kibali cha maandamano kitolewe mara ili tuendele kwasababu hapo ishu itakuwa siyo alshababi ila ni kutumiwa kwa jeshi la polisi na wahusika wa dowans.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lisemwalo lipo
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mnawataka eeee --- mtawapata tu, mwambieni na kova wenu kuvunja maandamano ya kupinga malipo ya do-once and get money for free kisa mnawasingia al-shaabaau - akae chonjo anawataka na watafanya kazi kweli.
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hawaaminiki hawa jamaa na habari zao sio za kubeza hata kidogo!
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Piga marufuku mechi ya Simba na Yanga la sivyo hakieleweki
     
  11. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    tena limesemwa na mwita!
     
  12. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tena hata maadhimisho ya miaka 50 yasiwepo, wakiruhusu maadhimisho ya miaka 50 wanaharakati waitishe maandamano kuanzia siku hiyo maana hali itakuwa shwari
     
  13. F

    FUSO JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    haitasaidia, inatakiwa mpige marufuku mikusanyiko yote misiba, night clubs, baa zenu za uswazi, super markets kama mnawaogopa hawa jamaa.

    tatizo la CIA ya tanzania -- zima moto.
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hii ni urongo...
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    je al shabab ndio vidume wa Africa?
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa washirika wa Kova kama wewe lazima uone ni urongo. Ila kupiga marufuku maandamano ya Dowans siyo urongo!
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpango mzima nimeupata HAPA. Fungua ujisomee mwenyewe.
     
  18. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kova anakimbizwa kimbizwa tu hajui la kufanya kutokana na proffession yake.
     
  19. F

    FUSO JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kwani hawa Al - shabaab wanaabudu dini gani?
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,206
    Trophy Points: 280
    Fitna kubwa sana hizi.
     
Loading...