Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada's, eti huwa mnapenda lips zetu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Typhoid, May 9, 2012.

  1. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisifiwa na akina dada eti nina lips nzuri, na wengine huwa wanataka just to make up with me, huwa ninashangaa hivi ni kweli au wanakuwa wamenizimia? Kwa upande wetu sisi wanaume ni kweli lips za akina dada huwa zinatupagawisha sometimes. Je akina dada's ni kweli huwa mnazimikia lips zetu pia?
    Angalizo...... Kwa wanaume sio lazima kuchangia maana hamuna idea yoyote na lips zetu kwa hio muipotezee hii post, najua mtaishia kunirushia makombora ila ndo hivo tena mwenzenu napendwa.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmmmh.....haya wee.....
     
  3. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    hakika we ni wakupumuliwa, mwanaume hasifiwi lips bali cashflow. Kwa mfano mimi ni jitu jeusi, chogo kuuubwaaa, mfupi, lakini daily najimegea tumiss tena first class au we unazungumzia vitoto vya jk
     
  4. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :blah:
     
  5. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    huyu lazima anapumuliwa kiukweli sio bure
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lips siyo! .... Orait orait !
     
  7. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Typhoid wanakuonaga mwenzao ndo maana wanakufatafata
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio wote wanao penda Lips au niseme kila mtu anacho kinacho mvutia kwa mpenzi wake wengine nyusi wengine urefu,macho,sura,lakini yote hayo yataonekana kama ATM yako inasomeka vizuri.....
     
  9. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    hawakusifiagi kuwa una wezere la kuvutia?
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ha ha ha hahaaaaaaaaaa bora mimi sijasema!
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    weka picha kwanza
     
  12. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sema mwaya
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kiukweli kwa upande wangu huwa nasifiwa na dada yako kwa kazi ninayo mpaga kwenye 6 kwa 6 na si lips zangu kwanza lips zangu zimepasuka pasuka
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wanaume warembo sijui masharobaro sinaga time nao, mwanaume wa kupaka lip shine wa nini??anhaaaa
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kumbe una lips nzuri, hongera. Na wakaka wanakusifia lips zako?

    Wanamme wenye akili ya mwanamme ni sexy zaidi kuliko wenye lips kama za Angelina Jolie.
     
  16. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ninyi wasichanamnapenda atm kabla ya yote??
     
  17. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uongo wewe, unawapenda sana
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lips zikiwa kissable tu inatosha. . mambo ya kuwa sexy and what not hayahusu kwa mwanaume.

    Alafu hao wadada hua wanakuambia m'make up' kitu gani?
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahahhah Typhod kajitahiiiiiiiiiiiiiiiiidi kuleta topic ya maana ndio kaleta hii,khaaa wewe ni uko under 20....unatusumbua wazee na tumada twako twa kitoto.
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    thubutuuu! Lips nzuri afu acount ina shiling ishirini ntakula lips??we vipi? Mwanaume hardworker,mtanashati and ofcoz mwenye cash ndo mpango mzima habari za wapaka lip shine na powder pelekeni huko huko kwa wanafunzi wenzenu!
     
Loading...