Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira mpya za walimu januari 2013

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MONDEYA, Jan 10, 2013.

  1. M

    MONDEYA Member

    #1
    Jan 10, 2013
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jf majina ya walimu wapya yametoka mtandaoni?
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2013
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,399
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hata Mimi Sijui!
     
  3. I

    Izaack Member

    #3
    Jan 11, 2013
    Joined: Jan 4, 2013
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yaaaani, wewe inaonekana.... elimu yako haijakusaidia sana, time uliyotumia kuja kupost na kuliza hapa si ungeenda kwenye tandao ukaone kama majina hayo yapo au hayapo, pole just experience the situation subject to life challenge!!
     
  4. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2013
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heading nazo muwe mnaziweka kwa mtindo wa maswali maana watu wengine wanasoma headings tu na wanaamini kila wanachokiona JF
     
  5. M

    MONDEYA Member

    #5
    Jan 11, 2013
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante isaack na hongera kwa kulijua hilo, issue c kuangalia kwenye mtandao tu kuna watu wa info kuliko unavyodhani! nikupe pole kwa kudhani kila kitu kinapatikana kwenye mtandao, kinapofika kwenye mtandao wenzio tayari wanjua kila kitu.
     
  6. f

    faysary Member

    #6
    Jan 12, 2013
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majina hayo bado hadi Jan. 19
     
  7. M

    MONDEYA Member

    #7
    Jan 13, 2013
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru saana Fay
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jan 13, 2013
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,867
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Bado haijatangazwa
     
  9. I

    Izaack Member

    #9
    Jan 13, 2013
    Joined: Jan 4, 2013
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole mwandishi... nimekuelewa though bado yaelekea, hukunielewa vema, may critics ni hapo unapo uliza kama yametoka mtandaoni, wakati huo huo upo mtandaoni. kukusaidia ungeuliza hivi:" post za ualimu zimetoka, au lini zitarushwa kwenye mtandao"
     
  10. A

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2013
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Got it!
     
  11. bornsave

    bornsave Member

    #11
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo tar 31!!!!!!!!!!!!!!!!!!:target:
     
  12. bornsave

    bornsave Member

    #12
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itachukua mda xana,,kumbuka kuna siasa:target:
     
  13. M

    Moses Mashika Member

    #13
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jinsi ulivyouliza inaashiria kama we ni mwalimu bac serikali imeingia mkenge,hao wanafunzi watakuelewa kwel,be serious....
     
  14. K

    KITWANGAUTAM Member

    #14
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oya kuwa serious unapocoment mambo yanayowaweka watu attention....