Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali nyingine Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Oct 26, 2011.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Maiti ikinasuliwa kutoka kwenye moja ya magari yaliyopata ajali katikaeneo la pipeline mkoani Mbeya, ajali hiyo imetokea hivi punde. Tutawaletea taarifa juu ya chanzo na mengineyo kadiri taarifa zitakavyokua zinatufikia.
    Source; MJENGWA - Picha, Habari & Matangazo

     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Polisi wa Usalama Barabarani wafanye kazi waliosomea, vinginevyo hizi ajali zitamaliza watu. Ni mara chache sana kutokea ajali ya kawaida ambayo haihisishi uzembe wa dereva au gari kutofanyiwa ukarabati.
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ama kweli huyu Israel ametuamulia mwezi huu.

    Eee Mola tuepushie kikombe hiki.

    Tuanashukuru kwa taarifa, endelea kutupatia updates.
     
  4. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ama kweli kuna watu na viatu yani badala ya kusaidia waliopata ajali we umekazana kupiga mapicha.
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ndio maana kunawaandishi wa habari......! hujasoma division of labor and specialization wewe??? kama wote wangewasaidia majeruhi nani angetuletea nasi habari...!
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole kwa wote.
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Tunaisha Sasa....


    Roho Za Marehemu Zipumzike Kwa Amani
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU WETU! Kashushe Malaika wako Mungu wetu,usitupite mwokozi wetu,tunakulilia MUNGU! Sisi ni wakosaji lakini MUNGU mwenye huruma ukatuhurumie.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani yani ndio ishakuwa kila siku lzm tusike ajali mbaya za kuuwa watu,ee mungu tunusuru,na roho za marehemu zipumzike kwa aman!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Rip marehemu wote
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Ajali ni janga la kitaifa!!...

    R.I.P marehemu wote.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu poleni sana sana, hebu tupe kwa ufupi ni gari gani hilo lingine maana naona mabati tu, poleni sana
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ajali ndo zinazidikuondezeka polen kwa wote waliopata matatizo hayo
     
  14. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Acha ujinga, ungejuaje kuwa kuna ajali mbeya? Je hakukuwa na watu wengine wa kutoa msaada zaidi ya mpiga picha? Ama ulitaka mpiga picha asaidie ndipo furaha yako ikamilike. Elewa kazi ya Mwandishi ni kutoa taarifa iliyokamilika kama ilivyo kwa daktari na manesi kutibu. Hata ikiwa utakuwepo hospitali hautaruhusiwa kuingia chumba cha upasuaji kwa kigezo cha kuwasaidia manesi kusukuma torori/kitanda cha mgonjwa. Vivyo hivyo hata mwandishi, akikukuta unakata roho kazi yake ya kwanza ni kukupiga picha, kukubeba baadae.
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yeye ni mtu wewe ndio kiatu chenyewe,sio lazima uchangie sa ingne pita 2 ndugu,Mungu atusaidie na kutuepushia hzi ajali jamani
     
  16. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Good! Jibu zuri,naunga mkono,kila mtu na kazi yake bana
     
  17. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Good! Jibu zuri,naunga mkono,kila mtu na kazi yake bana
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Comment nyingine bwana.. hivi bila hiyo pich ungeweza kuchngia hii thread?
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo jf vilaza wengi uelewa mdogo kama mbilimbi!!!
     
  20. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    rip marehemu wote, pia poleni wale wote waliopoteza ndugu zao.
     
Loading...