Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya ya moto(pichani anahitaji msaada wako)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOYCE PAUL, Jan 20, 2011.

  1. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wapendwa watanzania wenzangu kijana kwenye picha ni mtoto umri miaka 10 amepata ajali ya moto,yupo muhimbili anahitaji msaada wa chakula,fedha na matibabu kwa ujumla ni gharama.hivyo tunaomba wadau wa jamii forum kama unaweza mwende muhimbili pale mkamsaidie kijana huyu tafadhali.ANAITWA JUSTINE METHOD KALAZWA WODI YA WATOTO FLOOR YA NNE
     

    Attached Files:

  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole Justine,Mungu akuponye......
    sawa Joyce,tumekusoma.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    inasikitisha sina
     
  4. M

    Msindima JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani imeniogopesha sana, Nampa pole sana,ameungua na nini?
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani tusibaki kusikitika tu mwenye chohote apreg hapa au aende mhimbili akajionee mwenyewe tusibaki tu kusema inasikitisha kama kweli tuna moyo tatizo ndio hilo tujitahidi!mtoto anaumia huyu kweli hali halisi ndiyo hiyo inaonekana tumsaidie sio pesa tu hata sabuni,pamba na kadharika maana mwingine anaweza fikiria msaada ni fedha tu no tuangalie hapo hali halisi anahitaji nini na nadhani hospitali zetu mnazijua unaweza lazwa ukaambiwa matibabu wiki ijayo manesi wanakupita tu na kuongea maneno ya kejeli
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    This could bring much sence if you could not bring news like these while Dancing in your bedroom as shown in your avatar!!
    Pole kijana
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :crying: Pole sana!!!
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Joyce ungetoa japo mawasiliano ya simu, ili walio mbali na Bongo wapate nao kuchangia kwa wale wenye uwezo.

    Inasikitisha sana, pole sana Justine Method, Mwenyezi Mungu akuponyeshe haraka Insha'Allah.
     
  9. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakika ni simanzi kubwa ila niseme kuwa si kiila mtu ataweza kufiak Muhimbili kwahiyo kama hao ndugu zake hususan anayemwuguza angekuwa na akaunti michango ingeweza kumsaidia huyu mtoto. Ee Mungu mponye mtoto huyu. Amen.
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha, inahuzunisha,
    HAKIKA SOTE TUMEUMBWA NA DUNIANI TUNAPITA TU.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Get well soon my son!:crying:
     
  12. j

    jerry monny Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka namba ya simu,tafadhali.wengine tuko mbali tunaweza rusha hata kwenyesimu kidogo tulichonacho.tafadhali fanya hivyo,msaada wako mkubwa nikama utarudi pale nakuchukua namba ya simu.nahuyo ndugu awe ni wadamu au mwenye uchungu nae kweli.
     
  13. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Very sad news, but your avatar is not making any sense (unakatika huku umevaa chupi tu), plaese fear your lord.

    Your body is for your husbund only it is not for every body.

    please send me the kid parents' account number in order to help this poor kid.

    I pray to Allah to cure him Inshallah.

    Oh my Lord please cure this poor Kid and bring his health and his shape back, Amin
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ungetoa ilani kwamba umebandika picha zenye kutisha.
    Mungu amrehemu huyo mtoto, pia unaweza kuwashauri wazazi wake wafungue a/c benki tudumbukize pesa huko au tumtumie kwa simu maana si kila mtu ataweza kwenda kumuona pale muhimbili
     
  15. N

    Nalonga Senior Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Avatar doesnt matter broda,we have take the msg........Real the boy nid our help..plz Joyce si kila m2 ataweza kufika Muhimbili.... do the nidful..Weka hata namba ya cim with all details for M-Pesa.
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Joyce anaonekana yupo online lakini anashindwa kutufahamisha kama anawez kupata namba za simu au la!
     
  17. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kaka haihusiani...we timiza wajibu wako kamsaidie mtoto
     
  18. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    avatar isikusumbue hata taarifa hiyo nishafanya kazi ya mungu tayari.nenda kamsaidie ndo suala la muhimu
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wadau wameomba namba ya simu, je uwezekano wa kuipata upo ili mtoto asaidiwe?
     
  20. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoto anahitaji msaada. Mawasiliano ya simu yakipatikana itakuwa poa.

    Nakubaliana nawe kuwa avatar yako haihusiani na post hii. Actually, siishangai avatar yako naishangaa Jamii Forums kwa avatar hii.
     
Loading...