Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aibu darasa la 7 kufanya mitihani wakiwa wameketi chini

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fidel80, Sep 8, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sijui watawala watatuambia nini kwa hili yaani mwanafunzi wa darasa la 7 anafanya mitihani huku akiwa ameketi chini!! dah hii inasikitisha na hii imetokea kwenye roho ya Tanzania ni jiji la Dar es salaam je wanafunzi wa huko Sitimbi inakuwaje?

    [​IMG]

    Hapa wanafunzi wanapiga paper lao la mwisho maarufu kama LY wakiwa wameketi chini ya mchanga.

    [​IMG]

    Ticha hapa akimwelekeza mwanafunzi anae fanya mtihani wa Taifa.

    Picha kwa hisani ya Darasa la saba wafanya mtihani wa taifa - Global Publishers

    My Take;
    Mwalimu J.K Nyerere alipanda misitu mingi hapa nchini mmoja wapo ule wa Sao Hill kwa nini serikali inashindwa kuvuna miti ile na kutengeneza madawati kwa ajili ya wanafunzi nchi nzima??? Tunaona ule msitu waKenya wanavyo fyeka miti kwa kushirikiana na wanao jiita wazawa leo hii ukipita Sao Hill Mafinga miti inazidi kupukutika ukienda kule Songea nako hali tete viongozi wa serikali wanauza kwa kasi ya ajabu. Alafu watoto wetu wanakaa chini hii ni aibu kwa kweli. Miti tunayo wajanja ndo wanao nufaika na viongozi. Inasikitisha sana.
     
Loading...