Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Afisa elimu sekondari korogwe vijijini kizimbani kwa ulevi!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MAKOLE, Aug 2, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo kesi ndogo sana. Za mafisadi zinayeyuka sembuse hiyo ya kutuliza kiu tu, labda hakimu awe hana kazi ya kufanya. Ningekuwa hakimu ningesema: "Mtuhumiwa hana kesi ya kujibu".
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Imebainika mshtakiwa ni mgojwa wa akili, hivyo hana shtaka la kujibu..!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama analewa kwa mshahara wake,ya nin kupelekana mahakaman tena?
     
Loading...