Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adai Milioni 800 baada ya kupasuliwa kichwa badala ya mguu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stuxnet, Mar 20, 2012.

  1. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwanamchi 03/09/11,


    Kijana Emanuel Didas Marshai (24), ambaye madaktari walikosea na kumfanyia upasuaji wa kichwa badala ya mguu wa kulia, anakamilisha mchakato wa kuishtaki Serikali na kuidai fidia ya Shilingi milioni 800.

    Kwa sasa mgonjwa huyo ambaye alifanyiwa upasuaji huo Novemba Mosi, 2008 na madaktari bingwa wa Kitengo cha Mifupa (MOI) cha Hospitali ya Taifa Muhimbili, amepooza upande wa kulia wa mwili wake.

    Wakili wake, Cornelius Kariwa alisema jana kwamba mchakato huo umeanza ikiwa ni pamoja na kuwasilisha maombi mahakamani ili ateuliwe mtu atakayesimamia haki zake kisheria,*“Tunachofanya sasa ni kufungua maombi ili tupate power of attorney (nguvu ya kisheria) ya mtu atakayesimamia haki zake kwa sababu kwa sasa haongei na hana uamuzi,” alisema.
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    mbona hii habari ilishaletwa humu jamvini?nini kipya kilichojiri?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  3. k

    kiagata Senior Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana emmanuel,kila la heri kati katika kufuatilia haki zako.
    Sasa kama haongei kiasi hicho amekitaje lini,au alijua mapema atapooza akatamka mapema?.
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wakushitakiwa ni chama cha madaktari, siyo serikali.
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    atapasuliwa macho sasa hivi tena asipokuwa makini
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh utajiri huo halafu yuko kitandani
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Bado hajaupata Madamex. Mambo ni mahakamani kwanza.
     
  8. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah!madaktari wetu bwana ni kituko kweli
     
  9. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa kwa nini akina Helen Kijjo Bisimba wa LHRC na Ananilea Nkya wasiingilie kati haki za mgonjwa Emmanuel? Au walikuwa wanajikomba kwa madaktari na kutaka kudraw public attention?
     
Loading...