Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Access Denied

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka, Oct 26, 2009.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wandugu mwenzenu nina situation, mpenzi wangu wa moyo ameanzisha mgomo baridi toka last week saturday. Kifupi access yangu kwenye ile starehe yetu amei deny. Kisa ni kuwa nilipotoka ijumaa kazini nilipitia viwanja nikajisahau kumwambia hadi nilipo rudi saa tisa usiku,mwenzangu alinichunia tu na wala hakuonesha kukasirika ila tangu siku hiyo nanyimwa live tena saa ya kulala huwa anjipigilia nguo za kutosha. Sina shida sana na ile kitu kwani nina uhakika wa kupata hata kila siku ila najisikia kudhalilishwa kijinsia kulala na mtoto wa kike bila ku access ile kitu.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Pole sana binamu. Kwa hiyo tangu Ijumaa hujala chakula cha usiku au kuna mapoozeo mitaa ya kati. We mwache abane, ataachia mwenyewe zikimshuka.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Wewe mbembeleze tu. Anataka kubembelezwa huyo.
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    point to note.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mitaa ya kati ninapooza mpwa ila unajua kulala kitanda kimoja na mtoto wa kike halafu usimpatie ile kitu inakera. Nilifikiria kumchunia lakini nimegundua nikimwacha atanikamata mchezo wangu wa kupitia mashoga zake.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Vunjeni ukimya.
    Mawasiliano yataleta hali ya kawaida...Shida huja kwasababu kila mtu anamnunia mwenzio, hivyo amani kutoweka, na wewe ndo uliyeanzisha shida hiyo kwa kupitia mitaa ya kati bila kumstua mwandani wako!
    Mwombe msamaha atakuelewa na kulegeza masharti!
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo itakuwa inamsaidia yeye mwenyewe mimi nitabaki nasononeka kisaikolojia si unajua sisi wanaume tulivyo sensitive pale unapohisi uanamume wako unadhalilishwa?
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mkuu mawasiliano yapo sana tu, ukitukuta tunavyoongea huwezi hisi tunamgogoro, nilikwisha omba msamaha toka day one naona kama amekwisha panga adhabu yangu kabisa sidhani kama maneno yanaweza kumbadilisha.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Mpwa bana! Sishangai bimkubwa kukuchunia kama unamkandamizia mpaka mashosti zake. Nilijaribugi siku moja, sitarudia tena. Huo msala wake balaa.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Lakini ujue hakuna kitu inaleta heshima kama kuwakandamiza hawa mashemeji uchwara, mimi huwa marafiki wa my love wananiheshimu sana kwa sababu wote nimekwisha wakandamiza.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkubwa,
    unadhani hilo ni kosa dogo?
     
  12. E

    Exaud Minja Member

    #12
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama unamzunguka mwenzio kwa ku-do na mashoga zake wewe hufai, na usirudie maana unaonekana kujisifia kwa uchafu wako huo. Kwani unapata nini zaidi kama sio kuhatarisha maisha ya mwenzio. Nayeye aki-do na marafiki zako itakuaye?. Akijua unastahili adhabu zaidi ya hiyo. Naomba ubadilike usitufanye wanaume tuonekane wabaya.
     
  13. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wewe cha kufanya mbembeleze tu si unajua jinsi wanavyopenda kubembelezwa, jidai mjinga mtoe out atarudi tu kwenye line
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du wewe niaje? kwani nina uhakika gani kuwa ha do na hao marafiki zangu? mimi wala sidhani kama inanihusu sana cha msingi ahakikishe mimi sijui kama mimi ninavyofanya kwa heshima. Yaani huyo mwanamke wako anaakili ndogo kiasi hicho? atumie mwanaume mmoja kipimo cha wote?
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sio dogo lakini pia si kubwa kiasi cha kuniadhibu adhabu hiyo, alitakiwa hata anifungie mlango nilale garden au hata anichunie sikumbili sio kunipa likizo.
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpwa ina maana wewe kila siku lazima uingie studio???
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wanaume wa kitanzania kweli mgogoro..yaani unathubutu kujisifia kuwa unagandamiza na shoga zake! huogopi maradhi?
    nawasikitikia wanawake wa kitanzania ........
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    do one thing burn,
    WHY DON'T YOU OPEN E NEW ACCOUNT WITH A DIFFERENT ID?
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mwanamke kaanza kuchoshwa huyo na tabia zako.............karibu utapewa kifungo cha moja kwa moja! anowadanganya kuwa mkifanya mambo yenu wandani wenu hawajui nani?
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    tried that but the original account kinda stick to my head and has vita infos
     
Loading...